BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Naijiria
Kí ló n fa ìjà láàrin àwọn ọmọ Alao-Akala, débi i pé àwọ́n kan ní kí wọ́n hú òkú rẹ́?
23 Òkùdu 2025
Awọn afurasí agbésùnmọ̀mí pa èèyàn mẹ́wàá ní Borno
22 Òkùdu 2025
Ohun tó yé kí o mọ̀ nípa ìjìyà tuntun tí ìjọba ìpínlẹ̀ Ondo kéde fún ìjínigbé
22 Òkùdu 2025
Báyìí ni ìpèníjà ààbò tó ń bá Nàìjíríà fínra ṣe le nípa lórí oúnjẹ
22 Òkùdu 2025
Ọkùnrin kan rí ẹ̀wọ̀n ọdún 76 he fún ẹ̀sùn lílu jìbìtì orí ayélujára tó ṣekúpa ọ̀dọ́ kan láti Canada
21 Òkùdu 2025
"Nnamdi Kanu ní kí a sin òkú adarí Ipob pẹ̀lú ẹgbẹ̀rún méjì orí èèyan, a ti pa ọgbọ̀n èèyàn kí ọwọ́ ọlọ́pàá tó tẹ̀ wá"
20 Òkùdu 2025
"Ó dàbí pé ìjọba ti gbàgbé wa ni àwọn agbébọn ṣe ń kọlù wá lọ́pọ̀ ìgbá, ẹ̀mí mọ́kàǹlá ló bọ́ lọ́tẹ̀ yìí"
20 Òkùdu 2025
Ta a ló wá nídìí ìṣekúpani tó ń ṣẹlẹ̀ ní Benue, báwo ló ṣe lágbára sí, kí sì ni ọ̀nà àbáyọ?
20 Òkùdu 2025
Ta ni àwọn èèyàn tí Tinubu yàn sí ìgbìmọ̀ àlááfíà láti fòpin sí ìpànìyàn ní Benue àti iṣẹ́ tó gbé lé wọn lọ́wọ́?
19 Òkùdu 2025
Iṣu ata yán-an yàn bí fásitì Olabisi Onabanjo ṣe ṣòfin ‘o kò wọ kọ́mú, ó kò ṣe ìdánwò, wọ̀n fi ọwọ́ gbé ọmú àwọn akẹ́kọ̀ọ́ láti mọ̀ bóyá wọ́n wọ kọ́mú
19 Òkùdu 2025
Kí ni Stun Gun àti pé kí ni òfin sọ nípa lílò rẹ̀ ní Naijiria?
18 Òkùdu 2025
0:59
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 0,59
18 Òkùdu 2025
"Ẹ bá mi wa ẹni tó yìnbọn pa ọmọ mi, ọmọ ọdún kan àti oṣù mẹ́jọ tí a jọ sùn lórí ìbùsùn"
17 Òkùdu 2025
2027: Wàhálà bẹ̀rẹ̀ ní APC, ẹkùn ìlà oòrùn Àríwá fòǹtẹ̀ jan Tinubu fún sáà kejì, àmọ́ dákẹ́ lórí Shettima bíi igbákejì ààrẹ
16 Òkùdu 2025
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
16 Òkùdu 2025
Tinubu, Atiku sọ̀rọ̀ sókè lórí ìkọlu Benue bí àjọ NEMA ṣe ní ẹ̀mí èèyàn tó lé ní 100 ló bá ìṣẹ̀lẹ̀ náà lọ
16 Òkùdu 2025
Mo ma gbé àpótí ìbò Gómìnà Oyo, máa sì wọlé - Oriyomi Hamzat
16 Òkùdu 2025
Ọdún méjì ìṣèjọba Tinubu ló burú jù nínú ìtàn ìjọba àwaarawa ní Naijiria - Dalung
15 Òkùdu 2025
Oba Yesufu Oloyede Asanike: Olubadan tó gbóyà, aláwàdà àti Olubadan tó fi èèyàn joyè jùlọ láì fi ẹ̀yà ṣe
15 Òkùdu 2025
Ariwo ta bí iléeṣẹ́ ọ̀gbìn ṣe ní káwọn òṣìṣẹ́ rẹ̀ bẹ̀rẹ̀ ààwẹ̀ àti àdúrà kí oúnjẹ le pọ̀ ní Nàíjíríà
15 Òkùdu 2025
Malik gún orogún ìyá rẹ̀ lọ́bẹ pa ní Ìlọrin
14 Òkùdu 2025
Ká ní mo mọ̀ pé ọkọ mi yóò lọ kò ní dé padà, mi ò bá májẹ kó jáde - aya Abdulfatai tí ògiri wò pa ni Kwara
14 Òkùdu 2025
Ṣé lóòótọ́ ni àjọ NIS, NSCDC àti NCS ti bẹ̀rẹ̀ ètò ìgbanisíṣẹ́?
14 Òkùdu 2025
0:57
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 0,57
13 Òkùdu 2025
Ìṣájú
Page
33
nínú
40
1
30
31
32
33
34
35
36
40
Tókàn