BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Naijiria
Ìwé ìrìnnà ilẹ̀ America já kúrò lára àwọn ìwé ìrìnnà tó lágbára jùlọ lágbàáyé
25 Ọ̀wàrà 2025
Kí ló dé tí iléeṣẹ́ ọlọ́pàá nawọ́ gan Omoyele Sowore lẹ́yìn tí ilé ẹjọ́ gba bẹ́ẹ̀lì rẹ̀ pẹ̀lú àbúrò Nnamdi Kanu?
24 Ọ̀wàrà 2025
Iléẹjọ́ pàṣẹ káwọn sọ̀rọ̀sọ̀rọ̀ orí Tik-Tok méjì ṣe ìgbéyàwò, ó ní 'wọ́n ń dínjú' sí ara wọn lórí afẹ́fẹ́
24 Ọ̀wàrà 2025
Òfin tuntun tí CBN gbé kalẹ̀ nípa àìrówó gbà lẹ́yìn tí o lo ẹ̀rọ ATM, àtàwọn ìlànà míràn tó kàn ọ́
24 Ọ̀wàrà 2025
Wo àwọn ọ̀nà láti dènà àìsàn ibà Lassa, èèyàn mẹ́tàlá ló tún lùgbàdì rẹ̀ ní Ondo
24 Ọ̀wàrà 2025
Ṣé lóòótọ́ nìjọba Seyi Makinde bẹ́rẹ́ owó orí gbígbá lórí ayẹyẹ ìsìnkú, ìsọmọlórúkọ, ìgbéyàwó àtàwọn ayẹyẹ míràn l'Oyo?
23 Ọ̀wàrà 2025
"Ẹbí mi mẹ́jọ ló kú níbi ìjàmbá tánkà to gbiná ní Niger," ariwo sọ nibi ìsìnkú èèyàn 42 tó bá ìṣẹ̀lẹ̀ náà lọ
23 Ọ̀wàrà 2025
Ọkàn lára ọmọ ìjọ ló fún mi ní ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, ṣùgbọ́n ń kò rántí rẹ̀ - Pásítọ̀ tí ọwọ́ tẹ̀ pé ó ṣekú pa Princewill Igbonaju
23 Ọ̀wàrà 2025
Bó bá jẹ̀bi ẹ̀sùn fífipá bọ́mọdé lò pọ̀, gbére lẹ̀wọ̀n rẹ! Àwọn ìjìyà tuntun tí ilé aṣòfin àgbà buwọ́lù rèé
22 Ọ̀wàrà 2025
Ọmọ ọdún 17 yọ ojú àbúrò rẹ̀ obìnrin fi ṣe òògùn owó
22 Ọ̀wàrà 2025
Ìjọba ìpínlẹ̀ Ondo sọ̀rọ̀ lórí lẹ́tà DSS nípa ìkọlù tí ISWAP fẹ́ ṣe sí Owo àti Akoko
22 Ọ̀wàrà 2025
3:48
Fídíò,
Ìdí tí mo fi bẹ̀rẹ̀ ìrìnàjò ọdún 22 láti tú Quran sí èdè Yorùbá – Daud Awwal
, Duration 3,48
22 Ọ̀wàrà 2025
Kí ni ìdí tí Sultan Sokoto ṣe ń pè fún fífọwọ́ tó le mú àṣìlò ojú òpó ayélujára ní Nàìjíríà?
22 Ọ̀wàrà 2025
Kà nípa àwọn ìdìtẹ̀gbàjọba ológun tó ti ṣẹlẹ̀ ní Naijiria àti ìpa tó ní
21 Ọ̀wàrà 2025
Wo ìlànà tuntun tí ìjọba là kalẹ̀ fáwọn akẹ́kọ̀ọ́ tó bá fẹ́ jàǹfàní ètò ẹ̀yáwó-kẹ́kọ̀ọ́ fún 2025/2026
21 Ọ̀wàrà 2025
Kí nìdí táwọn èèyàn fi ń sọ pé Gómìnà Adeleke fẹ́ darapọ̀ mọ́ APC? Adeleke fúnrarẹ̀ ṣàlàyé
21 Ọ̀wàrà 2025
Èwo nínú àwọn ẹ̀dùn ọkàn àwọn olúwọ́de #EndSARS lọ́dún 2020 n'ìjọba ti ṣe àmúṣẹ rẹ̀ lẹ́yìn ọdún márùn ún?
20 Ọ̀wàrà 2025
Kí ló ṣẹlẹ̀ láàárín Ned Nwoko àti Regina Daniels? Ohun tá a mọ̀ rèé
20 Ọ̀wàrà 2025
Nnamdi Kanu : Ọlọ́pàá gbé ìkìlọ̀ kalẹ̀ lóríi ṣíse ìwọ́de nítòsí Aso Rock, Sowore fárígá
20 Ọ̀wàrà 2025
Wo àwọn nǹkan mẹ́jọ tí kò tọ́ láti máa ṣe ní ẹ̀gbẹ́ gáàsì ìdáná
19 Ọ̀wàrà 2025
Àwọn wo ni àgbà amòfin márùn-ún tí Olubadan Ladoja gba láti gbógun ti àwọn ajagungbalẹ̀ n'Ibadan?
18 Ọ̀wàrà 2025
Wo àwọn àǹfààní tí irú ń ṣe fún ara
18 Ọ̀wàrà 2025
Ṣọ́jà la ìbọn mọ́ awakọ̀ kan lórí l'Ondo tó fi kú, iléeṣẹ́ ológun ṣàlàyé bí ìṣẹ̀lẹ̀ náà ṣe wáyé
18 Ọ̀wàrà 2025
Hajj 2026: Ìdí rèé tí ìjọba Saudi ṣe mú àdínkù bá iye ọmọ Naijiria tí yòó lọ Hajj lọ́dún tó n bọ̀
17 Ọ̀wàrà 2025
Ìṣájú
Page
20
nínú
40
1
17
18
19
20
21
22
23
40
Tókàn