BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Kwara
'Ipò àpọ́nlé ni mo fi Gómìnà Abdulrahman sí ṣugbọn kò hùwa àpọ́nlé'
4 Sẹ́rẹ́ 2020
Ẹ̀yin ọmọ Kwara, ẹ seun fún àtilẹ́yìn yin lórí ilé Arugbo - Bukola Saraki
3 Sẹ́rẹ́ 2020
Ìdí rè é tí a fí wó ìlè arúgbó ní ìdàjí -ìjọba ìpínlẹ̀ Kwara
2 Sẹ́rẹ́ 2020
1:30
Fídíò,
Ìjọba AbdulRazaq ti wólé aláànúú wa ní Ilorin
, Duration 1,30
2 Sẹ́rẹ́ 2020
Ìjọba Gomina Raman Razak padà wólé arúgbó ní Ilọrin!
2 Sẹ́rẹ́ 2020
Saraki àgbà ló kọ́ ilé yìí fáwa arúgbó kìí ṣe Bùkọ́lá- Arúgbó Ilọrin
1 Sẹ́rẹ́ 2020
Gómìnà Kwara kéde àgùnbánirọ̀ àtàwọn míì gẹ́gẹ́ bí kọmíṣọ́nnà tuntun
13 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ọwọ́ EFCC tẹ káńsẹ́lọ̀ olórí adigunjalè tó ń jí ọkọ̀ ní Kwara
4 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ilé ẹjọ́ Eko pàṣẹ, EFCC mú u ṣẹ, Ìjọba gbẹ̀sẹ̀ lé ilé Saraki ní Ilorin
3 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
'A kò ní w'ojú olóṣèlú kankan lóríi ìwádìí àpapín owó N5bn ní Kwara'
30 Bélú 2019
Báwo ni gbogbo alága kánsú Kwara ṣe de àhàmọ́ EFCC?
2 Bélú 2019
"Ọ̀pọ̀ èèyàn ń bá mi ṣùn, ṣẹ́yún fún mi níbùdó ọmọ aláìgbọràn"
27 Ọ̀wàrà 2019
A kò mọ̀ bóyá a le è san owó osù tuntun fún òsìsẹ́ - Ìjọba Ondo, Oyo, Kwara jẹ́wọ́
23 Ọ̀wàrà 2019
Àwòrán bí ẹ̀kún omi ti ṣọṣé l'Eko àtàwọn ìlú míì nílẹ̀ Yorùbá rèé
13 Ọ̀wàrà 2019
A gbẹ́sẹ̀ lé ilé kan tó jẹ́ ti Bukola Saraki, torí àpò ìjọba ló ti mú owó sanwó ilẹ̀ - Ilé aṣòfin
6 Ọ̀wàrà 2019
Ẹ wo ohun tó yẹ kí ẹ mọ̀ nípa gbajúgbajà òṣèré tíátà Yoruba Tóyìn Afọlayan
24 Owewe 2019
A ti kọwé sí ìjọba àpapò làti pe agbaṣèṣe odò Asa padà- Gomina Kwara
19 Owewe 2019
Kí a tó sanwó ajínigbé ní àwọn agbófinró dóòlà ọmọ Ọffa mẹ́fà -ODU
11 Owewe 2019
Ọdẹ ìbílẹ̀, OPC àti agbófinró ń pèèlò tí yóò se ọbẹ̀ ààbò jinná nílẹ̀ Yorùbá
15 Ògún 2019
Ọlọ́pàá Kwara ti rí ọmọ orílẹ̀-èdè Turkey mẹ́rin gbà padà lọ́wọ́ ajínigbé!
27 Agẹmo 2019
13:47
Fídíò,
N30,000 ni mo gbà fún orí, ọwọ́ àti ẹran ara wòlíì Bosede - Kayeefi
, Duration 13,47
26 Agẹmo 2019
Ogedengbe Agbógun Gbórò, Akọni tó ń dẹ́rù ba ikú...
1 Agẹmo 2019
Iléẹjọ́ wọ́gilé ẹjọ́ tó ní gómìnà Kwara ló ayédèrú ìwé ẹ̀rí
26 Òkùdu 2019
Wo àwòrán ńkan tó ń ṣẹlẹ̀ ní ìpádé ìran Yorùbá ní Ibadan báyìí
25 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
20
nínú
21
1
14
15
16
17
18
19
20
21
Tókàn