BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ifi ẹhonu han
8:16
Fídíò,
Òbí mẹ́ta ń banújẹ́ torí bí ọlọ́pàá ṣe gbé àwọn ọmọ wọn tó kópa nínú ìwọ́de EndSARS pamọ́ láti ọdún kan sẹ́yìn
, Duration 8,16
22 Bélú 2021
Ìjọba Eko fi ẹ̀bùn ńlá tọrẹ fún ìyá ọmọ tó kú lásìkò ìwọ́de Yoruba Nation l‘Ojota
21 Bélú 2021
'Irọ́ ńlá lẹ pa, Lai Mohammed ò kó ọ̀rọ̀ rẹ̀ jẹ lórí ìṣẹ̀lẹ̀ Lekki Toll Gate'
17 Bélú 2021
Ọnà ayédèrú ní wọn gbà gbé àbájáde ìwádìí Endsars tàwọn èèyàn n sọ̀rọ̀ nípa rẹ̀ jáde - Ọgágun Irabor
17 Bélú 2021
Ẹgbẹ́ TAMPAN ló mú kí ìjọba gbógun ti orísùn ọrọ̀ ajé mi - Yomi Fabiyi figbe ta
2 Bélú 2021
Ìdìbò abẹ́nú APC Oyo parí àmọ́ òjò ẹ̀hónú ń rọ̀ láàrin igun tó ń bínú
1 Bélú 2021
Iléẹ̀kọ́ fásitì OAU ṣí padà lẹ́yìn ikú akẹ́kọ̀ọ́, Aishat Adesina tó fa ìfẹ̀hónúhàn
30 Ọ̀wàrà 2021
Afurasí Sọ́jà kó àwọn akẹ́kọ̀ọ́ TASUED, ìwọ́de gbòde l'Ọ́jọ́bọ̀
29 Ọ̀wàrà 2021
Asari Dokubo gbéna wojú IPOB pé ìbò gómìnà yóò wáyé ní Anambra
29 Ọ̀wàrà 2021
"Àwa ológun fipá gbàjọba ní Sudan láti dènà ogun abẹ́lé ni"
28 Ọ̀wàrà 2021
8:40
Fídíò,
Òṣì pọ̀ nínú PDP ni Makinde fi ń ra ọkọ̀ àlòkù fọ́mọ́ ẹgbẹ́, tí yóò tún gbe sórí ayélujára - Olopoeyan
, Duration 8,40
28 Ọ̀wàrà 2021
"Àwọn ọ̀dọ́ ti ṣetán láti dá wàhálà sílẹ̀ fún ìdáǹdé Sunday Igboho"
24 Ọ̀wàrà 2021
Ọ́ọ́físà tó lu Clement awakọ̀ Uber níbi EndSARS gba ìwé máa lọ ilé ná
23 Ọ̀wàrà 2021
Bí Ooni ti Ile-Ife, Pásítọ̀ Sam Adeyemi, Woli Agba, Falz, Mr Macaroni, Tiwa Savage ṣe ṣe àyájọ́ Endsars!
21 Ọ̀wàrà 2021
Wọ́n ní ìpànìyàn wáyé ní Lekki, àmọ́ a kò rí ẹ̀jẹ̀ tàbí òkú èèyàn kankan títí d'òní- Lai Mohammed
20 Ọ̀wàrà 2021
4:58
Fídíò,
Wo ìyà tó jẹ Adedotun Clement níbi ìwọ́de EndSARS ní Lekki Toll Gate àtohun táwọn tó sọ̀rọ̀ ń bèrè fún
, Duration 4,58
20 Ọ̀wàrà 2021
"Free Sunday Igboho" lariwo tó gbóde bí àwọn alátìlẹ́yìn rẹ̀ ṣe darapọ̀ mọ́ ìwọ́de ENDSARS ní Ibadan
20 Ọ̀wàrà 2021
''Sójà yìnbọn fún mi ní ìwọdé EndSars lọ́dun tó kọ̀ja, àmọ́ máà tún darapọ̀ mọ́ ìwóde láti ṣèrántí àwọn tó kú''
20 Ọ̀wàrà 2021
Ẹ̀yin ọmọ UK tó ń gbé Nàìjá, ẹ ṣọ́ra fún ìpínlẹ̀ Eko, Abuja lásíkò yíì - Ìjọba UK kìlọ̀!
18 Ọ̀wàrà 2021
Àwọn olọ́kadà ti gba àwọn ìyàwó wa tán nítorí a kò lówó lọ́wọ́- Àwọn òṣìṣẹ́fẹ̀yìntì ni Benue
8 Ọ̀wàrà 2021
'Àwa akẹ́ẹ̀kọ́ tako bí àwọn adarí fásitì OAU ṣe ti iléẹ̀kọ́, ìfẹ̀hónúhàn tẹ̀síwújú lórí ikú akẹgbẹ́ wa'
2 Ọ̀wàrà 2021
Iléẹ̀kọ́ fásitì OAU dí títì pa lórí akẹ́kọ̀ọ́ tó gbẹ́mìí mì ní iléwòsàn fásitì
2 Ọ̀wàrà 2021
Ìdúnkokoòmọ́ni nípa ẹ̀yà ni iwọ́de Yoruba Nation, IPOB tó wáyé l‘Amẹ́ríkà - Garba Shehu
29 Owewe 2021
"Màálù tó ya sójú pópó kọlu ọ̀kadà ọkọ mí, tó sì kú ní ìkómọ ọmọ rẹ ku ọ̀la"
23 Owewe 2021
Ìṣájú
Page
12
nínú
21
1
9
10
11
12
13
14
15
21
Tókàn