BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Airiṣẹṣe
Orílẹ̀-ède UK ti fi kún iye òfin tó de àwọn arìnrìàjò wọn tó fẹ́ wá sí Nàìjíríà nítorí…
11 Èbibi 2021
8:37
Fídíò,
Ọ̀rá ‘Pure Water‘ àti àlòkù aṣọ ni mo fi ń ṣe aṣọ òkè láti pèsè ohun mère-mère - Adejoke Lasisi
, Duration 8,37
3 Ìgbé 2021
Ìdí tí àwọn Ẹgbẹ̀ oṣìṣẹ́ NLC ṣe faraya, tí wọ́n ṣe ìwọ́de jákèjádò Nàìjíríà
10 Ẹrẹ̀nà 2021
Nigeria Army recruitment 2021: Ẹ wo bí ẹ ṣe lè darapọ̀ mọ́ iléeṣẹ́ Ọmọogun Nàìjíríà
16 Èrèlè 2021
Agbẹjọ́rò àgbà ní Nàìjíríà ti pàsẹ kí wọ́n dáwọ́ ètò ìgbanisíṣẹ́ NDLEA dúró
9 Sẹ́rẹ́ 2021
Ohun tí a mọ̀ nìyí nípa #IGotSurvivalFund owó ìrànwọ̀
24 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Àyà mi já nígbà tí Ganduje rọ Sanusi lóyè Emir Kano tó fi Bayero síi, ṣùgbọ́n...- Ooni Ile Ife
3 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ṣé o mọ̀ pé o leè forúkọ̀ iléeṣẹ́ rẹ̀ sílẹ̀ lọ́fẹ̀ẹ́? Oníṣẹ́ àdáni 250,000 ni ìjọba ṣe ìlànà yìí fún
28 Ọ̀wàrà 2020
Láàrin wákàtí mẹ́ta, wọ́n dá ₦4m fún àkàndá ẹ̀dá tó kópa nínú ìwọ́de
18 Ọ̀wàrà 2020
Ọgbọ̀n ọdún ni mo fi ṣe iṣẹ́ púlọ́mbà kí n tó dí Gomina ìpínlẹ̀ Eko - Babajide Sanwo-Olu
24 Owewe 2020
Wo àwọn òṣìṣẹ́ kólẹ̀-kódọ̀tí tó ń fi ẹ̀mí wọn wéwu kí Abuja leè mọ́ tónítóní
11 Owewe 2020
Ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ ń gbáradì láti gbéná wojú MTN, lórí bó ṣe ń ṣe àwọn òṣiṣẹ́ rẹ̀ ní Naijiria
12 Ògún 2020
Makinde júwe ilé fún Kọmíṣọ́ná iṣẹ́ òde, ó ṣe pàsípàrọ̀ àwọn kọmíṣọ́nà méjì míì
10 Ògún 2020
Ilé iṣẹ́ ọmọogun òfurufú ti bẹ̀rẹ̀ ètò ìgbaníwọlé- Àwọ ìlànà ìforúkọsilẹ̀ rèé
25 Agẹmo 2020
2:46
Orin,
Ṣáká lara dá! Àyẹ̀wò fihàn pé àwọn ọmọ Nàìjíríà 215 tó dé láti UK kò ní coronavirus
, Duration 2,46
23 Èbibi 2020
Wo ìmọràn tó lè jẹ kóo gbádùn ṣíṣe iṣẹ láti ilé lásìkò kónílé-ó-gbélé COVID 19 yìí
2 Èbibi 2020
Ilé ìgbìmọ̀ Aṣòfin Nàìjíríà kó igbá wọlé l'Abuja nítorí coronavirus
24 Ẹrẹ̀nà 2020
Ǹ jẹ́ o mọ̀ pé ìdọ̀tí rẹ le è sọ ẹ́ di olówó?
12 Ẹrẹ̀nà 2020
3:03
Fídíò,
Máṣe rí ẹ̀gbin ní àyíká rẹ mọ́, sọ ààtàn d‘ọrọ̀ láti pawó ńlá wọle
, Duration 3,03
12 Ẹrẹ̀nà 2020
Obasanjo, Gowon, Muhammed- wo àwọn olóri Nàìjíríà lọ́dọ̀ọ́
11 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ọ̀pọ̀ èèyàn ló sá fún mi nígbà tí mo dùbúlẹ̀ àìsàn- Ògògó
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Koko iroyin: Ọwọ tẹ awọn ọlọ́ṣà Ọfa, Ọmọ Naijiria ń ta ara wọn nilu òyìnbó
21 Èbibi 2018
Nítorí ìkọlù àjòjì ní South Africa, èèyàn 5000 ló padánù iṣẹ́ wọn ní Nàìjíríà
8 Owewe 2019
3:31
Fídíò,
"Ẹ̀yin obìnrin, ẹ lọ kọ́ iṣẹ́ káfíńtà torí ó lówó lórí ju iṣẹ́ aránṣọ lọ"
, Duration 3,31
14 Ògún 2019
Ìṣájú
Page
3
nínú
4
1
2
3
4
Tókàn