BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eto Ọgbin
Ọ̀rọ̀ Soyinka àti Obasanjo papọ̀ lórí pé Buhari n ṣe ìpínyà Nàìjíríà
15 Owewe 2020
Ọ̀dọ́ Nàíjíríà fèsì padà fún Buhari lórí ìkéde pé kí wọn padà sóko
11 Owewe 2020
3:28
Fídíò,
'Ẹni tó n gba owó oṣù kò lówó tó mi nítorí ọ̀sìn ewúrẹ́'
, Duration 3,28
24 Èbibi 2020
1:39
Fídíò,
Ìgbésẹ̀ tó tọ́ nìyí tí kokoro eṣú bá ba irè oko rẹ jẹ́
, Duration 1,39
8 Èbibi 2020
Ìyàn ń bọ̀ ní Nàìjíríà lẹ́yìn coronavirus àyàfi... - Ẹgbẹ́ àgbẹ̀ kìlọ̀
22 Ìgbé 2020
Wo ìgbésẹ̀ tó yẹ ko gbé tí kokoro bá ba irè oko rẹ jẹ́
27 Sẹ́rẹ́ 2020
3:13
Fídíò,
Mo ń kọ́ àwọn àgbẹ̀ síi nípa ọ̀nà ìgbàlódé tí o fi lè ṣàgbẹ̀ pẹ̀lú èrè- Aisha Raheem
, Duration 3,13
21 Sẹ́rẹ́ 2020
Èso Apple tuntun tí ẹ lè fi pamọ́ fún ọdún kan ti wọ ọjà
2 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ẹ wo àwọn ọ̀dọ́mọdé Naijiria tó ń ṣe bẹbẹ nínú isẹ́ aládaní nílé
21 Bélú 2019
Wọ́n ti rí Kìnìún tó sá lọ́gbà ẹrankò lẹ́yìn tó pa gbogbo ewúrẹ́ jẹ tán
20 Ọ̀wàrà 2019
Irú ètùtù wo ni ìlú Ijare fẹ́ ṣe kí wọ́n tó lè yanjú màálù 36 tí àrá sán pa?
27 Owewe 2019
1:47
Orin,
Kò sẹ́ni tí yóó dan 'Ruga settlement' wò nílẹ̀ Yoruba - Ìgbìmọ̀ àgbààgbà Yoruba
, Duration 1,47
27 Òkùdu 2019
Kí ló mú bàbá àti ọmọ rẹ̀ méjì rẹ́wọ̀n oṣù mẹ́fà he ?
26 Òkùdu 2019
Ìṣẹ́ tó mu ọmọ Nàíjíríà lómi ti gba oorun lójú mi - Osinbajo
19 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
5
nínú
5
1
2
3
4
5