BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Bayelsa
Gbọingbọin lọmọ Nàìjíríà wà lẹ́yìn iléẹjọ́ gíga jùlọ lórí ìdájọ́ ìbò Bayelsa- Atiku
13 Èrèlè 2020
Kò sí nǹkan tí yóò ṣe Goodluck Jonathan lábẹ́ ìṣèjọba mi-Buhari
25 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Gomina Yahaya Bello ti Kogi àti David Lyon ti Bayelsa gba ìwé ẹ̀rí INEC
21 Bélú 2019
'Àwọn olósèlú rán aṣọ ọlọ́pàá f'àwọn ayédèrú ọlọ́pàá ní Kogi ati Bayelsa'
20 Bélú 2019
'Òní la máa mọ̀ bóyá Jonathan tako òfin PDP pé ó gbàlejò APC ní Bayelsa'
20 Bélú 2019
Àkàra tú s'épò, ICPC dárúkọ àwọn Fásitì tó ń tẹ́ abá isúná wọ́n nídìí
20 Bélú 2019
Àjọ Ìsọ̀kan Yúròòpù àti Amẹ́ríkà bẹnu ẹ̀tẹ́ lu ìdìbò Kogi àti Bayelsa
18 Bélú 2019
1:16
Fídíò,
Ìran tí Primate Ayodele rí ṣáájú ìdìbò Kogi àti Bayelsa rèé!
, Duration 1,16
18 Bélú 2019
Kò sí aàyè fún ìbò rírà àti títà ni Kogi àti Bayelsa- IGP
16 Bélú 2019
Wo bí àjọyọ̀ ṣe ń lọ lọ́wọ́ ní Kogi 'toríi Yahaya
16 Bélú 2019
Irọ́ ni pé wọ́n sèkọlù sí Gómìnà Seyi Makinde - Ọlọ́pàá Kogi
15 Bélú 2019
Ẹ̀yin ẹ̀ṣọ́, ẹ kò gbọdọ̀ fààyè gba jíjí àpótí ìdìbò ní Kogi àti Bayelsa- Buhari
15 Bélú 2019
Ẹgbẹ́ òṣèlú AA kò gbọdọ̀ kópa nínú ìdìbò gómìnà ní Kogi, Bayelsa - Ilé ẹjọ́
29 Ọ̀wàrà 2019
"Olóṣèlú ní Kogi àti Bayelsa ti ń pín Irẹ̀sì, iyọ̀ lásìkò ìpolongo ìbò, INEC, ẹ mú wọn"
28 Ọ̀wàrà 2019
Ọpẹ́ o! Ìyá Siasia kúrò lákàtà àwọn ajínigbé lẹ́yìn oṣù méjì ààbọ̀
29 Owewe 2019
APC ní yóò jáwe olúbori ni Bayelsa ati Kogi- Tinubu
1 Owewe 2019
Ẹgbẹ́ òṣèlú PDP ní ìpínlẹ̀ Bayelsa jáwé olúbori nínú ìdìbò ìjọba ìbílẹ̀
11 Ògún 2019
Ọlọ́pàá Bayelsa ní àwọn ti kán lugbó láti wá ìyá Siasia
15 Agẹmo 2019
Agbébọn yabo àgọ́ ọ́lọ́pàá, wọ́n pa DPO àti ọlọ́pàá mẹ́ta míràn
2 Agẹmo 2019
Osinbajo ta kété sí ọ̀rọ̀ 'Ruga Settlement'
29 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
2
nínú
2
1
2