BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Asa Imunilẹru
Mo le búra pé kò sí ìbáṣepọ̀ láárin Olorì Badrat àti Wasiu Ayinde - Olori Folashade
12 Owewe 2020
7:13
Fídíò,
'Wọ́n ṣèlérí iṣẹ́ olówó gidi fún mi lọ́hùún ní mo ṣe tẹ̀lé wọn lọ Lebanon'
, Duration 7,13
26 Ògún 2020
Wo àwọn olorì àgbà mẹ́rin tí Aláàfin ń wárí fún
19 Agẹmo 2020
Wo àdúgbò tó ń jẹ́ orúkọ èèbó amúnisìn tí yóò pa orúkọ dà l’Eko
3 Agẹmo 2020
Ìdílé márùn-ún tó gbajúmọ̀ fún òwò ẹrú nílẹ̀ Yorùbá
17 Òkùdu 2020
4:01
Fídíò,
Wo ìlú tí wọ́n tí ń ta ọmọ ọ̀dọ̀ kan fún #1.3M lórí ayélujára
, Duration 4,01
9 Òkùdu 2020
Obìnrin tó ń ṣiṣẹ́ ẹrú ní Oman tó bá fẹ́ òmìnira, yóò bá ọ̀gá rẹ̀ ṣùn - obìnrin méjì tó ti oko ẹrú dé
2 Ẹrẹ̀nà 2020
9:37
Fídíò,
Obìnrin tó ń ṣiṣẹ́ ẹrú ní orílẹ̀èdè Oman tó bá fẹ́ ní òmìnira, gbọdọ̀ bá ọ̀gá rẹ̀ ṣùn - Obìnrin méjì tó ti Oman dé
, Duration 9,37
2 Ẹrẹ̀nà 2020
Ẹyin ni wọ́n fi n gba ìbále ẹlòmiran lára wa ki a to lọ pàde àwọn oníbara
24 Sẹ́rẹ́ 2020
4:19
Fídíò,
'Ojú mi rí tóó, àwọn ìyàwó kìí ṣiṣẹ́, ọkọ àtàwa ọmọ-ọ̀dọ̀ laláṣekú lórílẹ̀èdè Oman'
, Duration 4,19
19 Owewe 2019
Àlàyé rèé lórí bí wọ́n ṣe mú mi lẹ́rú ní 1837 - Ajayi Crowther
26 Ògún 2019
Òwò ẹrú pé irinwó ọdún tó bẹ̀rẹ̀, àwọn Amẹrika tó jẹ́ dúdú wá sí Afirika láti bẹ ilé wò
1 Ògún 2019
Ìṣájú
Page
2
nínú
2
1
2