BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Isẹ Akọroyin
6:37
Fídíò,
Mo lo ọjọ́ mẹ́ta ní àhámọ́ àwọn ajínigbé, ojú mi rí tó
, Duration 6,37
24 Ìgbé 2023
Iná ṣẹ́yọ níléeṣẹ́ tẹlifíṣàn BCOS Ibadan, ọ̀pọ̀ ohun èlò igbóhùnsáfẹ́fẹ́ ṣòfò
19 Ìgbé 2023
BBC Yorùbá gba àmì ẹ̀yẹ akọni nídìí àgbéga àṣà àti èdè abínibí
21 Èrèlè 2023
3:10
Fídíò,
À ń pa ìsòro wa mọ́ra ni o láti mú inú aráàlú dùn, ojú ń rí tó - Àwọn òṣìṣẹ́ rédíò
, Duration 3,10
13 Èrèlè 2023
Kí ló mú ‘Olóṣó’ àti ‘Aṣẹ́wó’ ya wọ ibùdó akọ̀ròyìn l‘Ogun, tí ariwo fi sọ?
8 Sẹ́rẹ́ 2023
Ọ̀pọ̀lọpọ̀ ẹ̀kọ́ ni mo kọ́ lára bàbá mi - Abisola ọmọ Ajimobi
24 Ọ̀wàrà 2022
Wo ìpèníjà márùn ún tó ń kojú BBC bó ṣe pé ọgọ́rùn ún ọdún
19 Ọ̀wàrà 2022
Adedoyin kọ̀wé sáwọn akọ́ròyìn nílé ẹjọ́ lónìí, ohun tó wà níbẹ̀ rèé
27 Òkùdu 2022
Ìròyìn ni mo lọ kọ, kí ọlọ́pàá tó ta mí níbọn - Toba Adedeji
5 Òkùdu 2022
Ọmọ Ọba Charles kàn sí BBC lórí àjọ̀dún ọdún 90 tí BBC bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ ìròyín, Oríadé sọ̀rọ̀ pé..
29 Ìgbé 2022
Njẹ́ o dá ayédèrú ìròyìn mọ̀ tí o bá ri i?
5 Ẹrẹ̀nà 2022
Iléeṣẹ́ ìròyìn BBC ṣe ìfilọ́lẹ̀ àmì ẹ̀yẹ Komla Dumor
26 Sẹ́rẹ́ 2022
Akọ̀ròyìn tó fi fọ́nrán ohùn Igboho síta ti wà lọ́gbà ẹ̀wọ̀n Cotonou
30 Ọ̀wàrà 2021
Àwọn jàndùkú kọlu Amuludun FM n'Ibadan, wọ́n ba ọ̀kẹ́ àìmoye dúkìá jẹ́
1 Ògún 2021
6:14
Fídíò,
Evangelist/Dókítà/Oníròyìn Kemi Olunloyo sọ nípa ìjà tó bẹ́ sílẹ̀ láàrin òun, ESABO, Jide Kosoko àti Iyabo Ojo
, Duration 6,14
29 Agẹmo 2021
Ẹ̀yin oníròyìn ẹ rọra máa pariwo ẹ̀kúnrẹ́rẹ́ nípa àwọn adigunjalè, ẹ ń kóbá iṣẹ́ agbófinró - Àjọ NBC
16 Agẹmo 2021
Kí ló fa ikú akẹ́kọ̀ọ́ ẹni ọdún 23 yìí tí ọlópàá ba oku rẹ̀ nílé ìtura?
17 Òkùdu 2021
NGE, SERAP àti PDP bu ẹnu àtẹ́ lu NBC torí pàṣán tó fi na iléeṣẹ́ ìròyìn Channels
27 Ìgbé 2021
Àwọn alákòso BCOS tan ìmọ́lẹ̀ sí ọ̀rọ̀ iléègbé àwọn òṣíṣẹ́ tí ìjọba ìpínlẹ̀ Oyo bẹ̀rẹ̀ sí ń wó
23 Ìgbé 2021
Ṣé lóòtọ́ọ́ ni Makinde pàṣẹ pé kí wọ́n wó iléègbé àwọn òṣìṣẹ́ BCOS ní Ibadan?
18 Ìgbé 2021
Ìdí tí àwọn Ẹgbẹ̀ oṣìṣẹ́ NLC ṣe faraya, tí wọ́n ṣe ìwọ́de jákèjádò Nàìjíríà
10 Ẹrẹ̀nà 2021
Wọ́n ti tú akọ̀ròyìn BBC, Girmay Gebru sílẹ̀ kúrò látìmọ́lé ní Tigray
4 Ẹrẹ̀nà 2021
Wo àsọdùn ìròyìn tíléeṣẹ́ ìròyìn òkèèrè gbé lórí ìṣẹ̀lẹ̀ ìjínigbé akẹ́kọ̀ọ́bìnrin Nàìjíríà
13 Sẹ́rẹ́ 2021
Fr Mbaka, ọmọ ìjọ rẹ̀ kọ̀lu akọ̀ròyìn BBC, wọ́n lù wọ́n ní àlùdojúbolẹ̀
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ìṣájú
Page
11
nínú
12
1
5
6
7
8
9
10
11
12
Tókàn