BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Awọn ọmọde
Ìpínlẹ̀ mọ́kànla ni kò tíì bẹ̀rẹ̀ sí ń ṣàmúlò òfin tó dáàbò bo ẹ̀tọ́ àwọn ọmọdé - Ìjọba àpapọ̀
10 Bélú 2020
6:18
Fídíò,
Nítorí pọpọ́ọ̀fù #200 ní Alaba ilé Sàlámàlékù ṣe da òróró gbígbóná sórí mi- Qudus
, Duration 6,18
7 Bélú 2020
'Èmi Oluwatoyin Abosede Aya Kolawole Ajeyemi ń sọ fún yín pé mo ti dé "bus stop" sinimá lọ́dún yìí'
6 Bélú 2020
Ẹkún àti ìbànújẹ́ láwọn mọ̀lẹ́bí fi sìnkú ọmọ méje ní Kumba, Cameroon lónìí
5 Bélú 2020
Ìjọba ti buwọ́lu lílo hijab láwọn iléèwé ní ìpínlẹ̀ Osun
3 Bélú 2020
Orúkọ àwọn tó yege láti darapọ̀ mọ́ ikọ̀ Amotekun ní ìpínlẹ̀ Oyo ti jáde
1 Bélú 2020
6:12
Fídíò,
Akinwumi Isola dárà nínú ìwé "Nítorí Owó" lórí Akomolede Yoruba
, Duration 6,12
27 Ọ̀wàrà 2020
Àwọn akẹ́kọ̀ọ́ 181 pẹ̀lú Olùkọ́ lùgbàdì Covid 19 níléèwé aláàdáni kan nípinlẹ̀ Eko
17 Ọ̀wàrà 2020
Bàbá ọlọ́mọ méjì fi ipá bá ọmọ ọdún mẹ́rin lò pọ̀; Adájọ́ rán an ní ẹ̀wọ̀n gbére
14 Ọ̀wàrà 2020
Ìjọba ìpínlẹ̀ Eko kéde ṣíṣí gbogbo kíláàsì iléèwé padà
12 Ọ̀wàrà 2020
Ọ̀rẹ́ wa ni Lawrence jẹ́, àmọ́ ó gbẹ̀yìn dẹ́nu ìfẹ́ kọ abúrò wa - Joshua àti Damilola Bamiloye
11 Ọ̀wàrà 2020
Ejò lọ́wọ́ nínú lórí ìdájọ́ ẹ̀wọ̀n gbére tí wọ́n dá fún Wòlíì Sotitobire, àwọn ọmọ ìjọ rẹ̀ yarí
8 Ọ̀wàrà 2020
4:02
Fídíò,
'N500 dé fún gbogbo ọmọ tuntun lóṣooṣù bí mo bá di gómìnà Ondo - Adeleye AAC
, Duration 4,02
6 Ọ̀wàrà 2020
A ti ń bimọ ju ǹkan tí apá orílẹ̀èdè lè ká lọ, ẹ má bí ju méjì, mẹ́ta lọ mọ́ o! - Aregbesola
5 Ọ̀wàrà 2020
Ọkọ̀ ọ̀fẹ́ ní ọmọ tuntun jòjòlò tí wọ́n bí sínú ọkọ̀ òfurufú yóò máa wọ̀ títí ayé rẹ̀- Egypt Air
2 Ọ̀wàrà 2020
Irọ́ ni o! Ìyàwó Ọ̀ọ̀ni Ogunwusi kò bímọ tuntun
2 Ọ̀wàrà 2020
Sadiya Umar Farouq ti ní pé ọwọ òun mọ́ lórí N2.67 biliọnù owó oúnjẹ àwọn akẹ́kọ̀ọ́ tí ICPC ní wọ́n se mọ́kumọ̀ku
29 Owewe 2020
2:14
Fídíò,
Sọ́jà fìbọn fọ́ ọmọ ọdún mẹ́fà lórí lásìkò tó lọ pọnmi
, Duration 2,14
27 Owewe 2020
Wo ọ̀nà tí o fi lè dáàbò bo ọmọ rẹ lọ́wọ́ COVID-19 níléèwé
26 Owewe 2020
Ìdùnnú subú layọ̀ nípìnlẹ̀ Ọyọ́, àwọn tó dé láti Lebanon sọ ọmọ wọn ní Seyi
23 Owewe 2020
Wo ọ̀nà tí ìjọba ìpínlẹ̀ Rivers fẹ́ ẹ̀ gbé ìwọlé padà àwọn akẹ́kọ̀ọ́ gbà
26 Owewe 2020
Hisbah mú ọkùnrin mẹ́ta tó pín fídíò ìfipábánilòpọ̀ ọmọdébìnrin 16 tó fẹ́ ṣèyàwó lórí ayélujára
22 Owewe 2020
Ẹwọ́n ọdún méjìlá ni wọ́n fún àwọn Ṣója mẹ́rin tó pa ìyá àti ọmọ méjì ní Cameroon
21 Owewe 2020
Èèyàn kan kú, ọmọ méjì sọnù nínú òjò tó rọ̀ nílùú Ilorin
21 Owewe 2020
Ìṣájú
Page
26
nínú
32
1
23
24
25
26
27
28
29
32
Tókàn