BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Kata-kara
Brexit: Ǹkan méje ti yóò yipada àti meje ti kò ni yi pada lẹ́yìn ti ilẹ Gẹ̀ẹ́si ti kuro labẹ EU
1 Èrèlè 2020
2:42
Fídíò,
'Ojú inú mi ni mo fi ń rí àwọn irinṣẹ́ tí mo fi ń ṣe mọkálíìkì'
, Duration 2,42
11 Sẹ́rẹ́ 2020
2:07
Fídíò,
'Àwọn òyìnbó máa ń fẹ́ tọ́ oúnjẹ mi tí wọ́n rí lórí Instagram wò'
, Duration 2,07
10 Sẹ́rẹ́ 2020
China, Nàìjíríà, kò s'áyè òwò mọ́ ní Ghana! - Ààrẹ Akufo-Addo
16 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ọ̀nà kan ò wọjà fáwọn òṣèré tíátà, bí wọn ṣe ń ta ìpara ìbóra ni wọ́n ń ta aṣọ ẹbí
22 Bélú 2019
Wíwó laá wó àwọn ilé ìkẹ́rùpamọ̀sí tó wà láwọn ibodè wa
5 Bélú 2019
APC, ẹ bá wa bẹ Buhari kó ṣí bodè ká kó ìrẹsì wọlé - Ìjọba Vietnam ń bẹ̀bẹ̀
30 Ọ̀wàrà 2019
Mò ń dókòòwò láti pín ọrọ̀ mi yíká Nàíjíríà kí àdínkù leè bá ìṣẹ́ - Dangote
23 Ọ̀wàrà 2019
Ètò àbò, epo bẹntiró àti ọrọ̀ ajé ló gbé Buhari lọ sí Russia
21 Ọ̀wàrà 2019
A ti gbé kọ́kọ́rọ́ sẹ́nu ibodè Nàìjíríà kí ọrọ̀ ajé wa leè gbé pẹ́lí- ìjọba àpapọ̀
14 Ọ̀wàrà 2019
Kí l'ànfàní àdéhùn okoòwò kan l'Afíríkà, AfCFTA tí Buhari tọ́wọ́ bọ̀?
8 Agẹmo 2019
Àwọn orílẹ̀èdè àjọ ECOWAS yóò máa ná owó kan nàá l'ọ́dún 2020
29 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
4
nínú
4
1
2
3
4