BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ajọ Isọkan orilẹede agbaye
Nàìjíríà gba orúkọ burúkú lórí ìgbẹ́ yiyá síta gbángba
19 Bélú 2021
Tinubu, àtúntò Nàíjíríà ni ko wá ná, ko tó du ipò ààrẹ - Pa Adebanjo
4 Bélú 2021
Ìdúnkokoòmọ́ni nípa ẹ̀yà ni iwọ́de Yoruba Nation, IPOB tó wáyé l‘Amẹ́ríkà - Garba Shehu
29 Owewe 2021
Wo kókó ọ̀rọ̀ márùn ún tí Buhari sọ níbi ìpàdé àjọ UN l'Amẹrika
25 Owewe 2021
Buhari san $500 fáwọn aláwọ̀ dúdú l‘Amẹ́ríkà láti takò ẹ̀hónú wa - Yoruba/Biafra Nation
24 Owewe 2021
Tá à bá ti ibodè tó wọ Naijiria, ìyà kò bá jẹ wá lásìkò Coronavirus - Buhari
23 Owewe 2021
Buhari, káàbọ̀ sí Amẹ́ríkà àmọ́ ohun tà ń fẹ́ rèé - Yoruba Nation
19 Owewe 2021
Níbo ní àwọn èèyàn tí ń jẹ tata yìí nítorí ìyàn tó mú?
27 Ògún 2021
Bí àwọn orílẹ̀-èdè ti ko lówó ṣé n tiraka láti bá ayípada ojú ọjọ́ yí rèé
9 Ògún 2021
Gani Adams kọ lẹ́tà sí àjọ UN, AU, US lórí ààbò tó mẹ́hẹ àti ìpànìyàn darandaran
16 Òkùdu 2021
Ó tó gẹ́ẹ́, ẹ fún ẹyà Igbo ní ilẹ̀ Biafra àti òmìnira tó ń fẹ́ - Ẹgbẹ́ 52 lókè ọya rọ United Nations
28 Ìgbé 2021
Nàìjíríà kò fararọ fún ẹ̀yà Yorùbá, Buhari ń dọdẹ àwọn ọmọ ẹgbẹ́ mi - Akintoye
1 Ògún 2020
Boko Haram 601 parí iléẹ̀kọ́, ìjọba yóò san ₦20,000 lóṣù fún ẹnì ìkọ̀ọ̀kan
26 Agẹmo 2020
1:28
Fídíò,
Ẹ̀bi ta ni pé àwọn ọ̀dọ́bìnrin Nàìjíríà ń há sí Oman?
, Duration 1,28
20 Agẹmo 2020
Ọmọ Ibadan, Peace Busari tí wọ́n fẹ́ tà lórí Facebook ti dé sí Naijiria láti Lebanon
12 Agẹmo 2020
Músò! Músò! Afurasí Alárun Coronavirus kejì ní Nàíjíríà tún rí ìwòsàn
13 Ẹrẹ̀nà 2020
2:37
Fídíò,
Àyájọ́ obìnrin lágbáye, àwọn obìnrin fọnrere ìdẹ́yẹsí
, Duration 2,37
8 Ẹrẹ̀nà 2020
"Inú mi kìí dùn torí ẹ̀ẹ̀kan lọ́dún mẹ́rin ni ọjọ́ ìbí mi máa ń wáyé"
29 Èrèlè 2020
4:08
Fídíò,
"Inú mi kìí dùn torí ẹ̀ẹ̀kan lọ́dún mẹ́rin ni ọjọ́ ìbí mi máa ń wáyé"
, Duration 4,08
29 Èrèlè 2020
Àwọn olùkọ́ èdé Yorùbá l‘Eko dábírà ní àyájọ́ èdè abíníbí
21 Èrèlè 2020
N kò fẹ́ káwọn ọmọ mi jẹ́ àjèjì ní Nàíjíríà ní mó ṣe ń kọ́ wọn ní Yoruba - Bàbá ìbejì tó fẹ́ òyìnbó
21 Èrèlè 2020
Ifìyàjẹ awọ́n mùsùlùmí ní China, oun tí àwọn èèyàn lágbàyé ń sọ lórí Twitter
22 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Nàíjìrìà ti ṣe tán láti f'ẹjọ́ sun EU, UN lórí àwọn akẹ́kọ̀ọ́ tí Croatia le lọ sí Bosnia
19 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Tí o bá rí àpẹrẹ mẹ́fà yìí, sá àsálà fún ẹ̀mí rẹ̀!
26 Bélú 2019
Ìṣájú
Page
3
nínú
4
1
2
3
4
Tókàn