BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Awọn Obinrin
4:21
Fídíò,
Mọ̀ si nípa àìsàn PCOS tó ń ṣe aburú ńlá fún àgọ́ ara áwọn obìnrin
, Duration 4,21
2 Owewe 2024
Ìjọba Taliban fòfin de kí obìnrin máa sọ̀rọ̀ tàbí ṣí ojú rẹ̀ níta gbangba lórílẹ́èdè Afghanistan
30 Ògún 2024
Obìnrin kan kú lẹ́yìn tó ṣe iṣẹ́ abẹ láti fọn ìdí l'Eko, ọlọ́pàá ní dókítà ti sálọ
30 Ògún 2024
Ìjọba àpapọ̀ yóò pín mítà iná lọ́fẹ̀ẹ́, àmọ́ ọdún mẹ́wàá lẹ ó fi san owó rẹ̀
29 Ògún 2024
Oyinkan Abayomi: Ajàfẹ́tọ̀ọ́ ẹni tó dá ẹgbẹ́ òṣèlú obìnrin àkọ́kọ́ sílẹ̀, tó tún jà fún ètò ẹ̀kọ́, ìṣèlú àti òmìnira obìnrin
28 Ògún 2024
Wo ohun tó yẹ kí o mọ̀ nípa oríṣìíríṣìí ìlẹ̀kẹ̀ ìdí àti ìwúlò wọn
25 Ògún 2024
Iléẹjọ́ dá obìnrin tó n ṣe bí ọkùnrin láre lórí bí iléeṣẹ́ kan ṣe fi ẹ̀tọ́ obìnrin dùn ún
24 Ògún 2024
Kí lò fàá tí obìnrin kan fi dáná sun ara rẹ̀ ní Jigawa?
24 Ògún 2024
Kí ló dé tí àwọn èèkàn akọrin ẹ̀mí kò fi yọjú sí ibi ètò ìsìnkú Aduke Gold? Mọ́lẹ̀bi ṣàlàyé
24 Ògún 2024
Àwọn awòrán níbi ètò ìdágbére ‘candle night’ fún Aduke Gold
22 Ògún 2024
Àwọn ọlọ́pàá tí wọ́n fẹ̀sùn kàn pé wọ́n ṣe agbódegbà bí afurasí apànìyàn tó pa èèyàn 42 ṣe sá kúrò ní àhámọ́ ti wọ gbaga
21 Ògún 2024
Ọlọ́pàá Kwara bẹ̀rẹ̀ ìwádìí ikú Mojisola Awesu tó jáde láyé lẹ́yìn tó bá ọkùnrin lọ ilé ìtura
20 Ògún 2024
Ẹ gbà mí lọ́wọ́ àwọn tó ń dúnkokò ikú mọ́ mi o! Yinka Alaseyori ké gbàjarè pẹ̀lú omijé lójú
19 Ògún 2024
Àwọn obìnrin ṣe ìwọ́de alẹ̀ torí dókítà obìnrin tí wọn pa lẹ́yìn tí wọn fipá bá a lòpọ̀ nílé ìwòsàn
15 Ògún 2024
2:33
Fídíò,
Ìdí rèé tí ọmọ ẹgbẹ́ Emèrè ṣe ń yè tàbí kú - Ẹgbẹ́ Emere ṣàlàyé
, Duration 2,33
12 Ògún 2024
''Mo ṣiṣẹ́ abẹ nígbà márùn-ún kí ẹsẹ̀ mí lè gùn si àti àtúntò eegun nígbà mẹ́ta ṣùgbọ́n ó yíwọ́ fún mi''
12 Ògún 2024
Mínísítà eré ìdárayá sàlàyé ìdí tí ọmọ Nàìjíríà Ese fi yá kẹ̀kẹ́ láti kópa nínú ìdíje Olympics
10 Ògún 2024
4:13
Fídíò,
"Ìjàmbá ọkọ̀ ló kán egungun ẹ̀yìn mi kí wọ́n tó gbé irin si, síbẹ̀ mo wa alùpùpù láti Kenya wá sí Naijiria"
, Duration 4,13
9 Ògún 2024
Wo orílẹ́èdè táwọn obìnrin gbọdọ̀ gba àṣẹ lọ́wọ́ ọkọ wọn kí wọ́n tó lè rí iṣẹ́ gbà
9 Ògún 2024
Chidinmma Adetshina yọwọ́ kúrò nínú ìdíje omidan arẹwà Miss South Africa 2024 torí awuyewuye lórí ìlú tí wọ́n ti bí i
9 Ògún 2024
D'Tigress gbìyànjú àmọ́ ikọ̀ agbábọ́ọ̀lù alápẹ̀rẹ̀ Amẹ́ríkà fọwọ́ òsì júwe ilé fún wọn ní ìdíje Olympics
8 Ògún 2024
Ta ni Tim Walz tí olùdíje Democrat, Kamala Harris kéde gẹ́gẹ́ bí olùdíje fún ìpò igbákejì ààrẹ l'Ámẹ́ríkà?
7 Ògún 2024
Kí ló fa ìdẹ́yẹsí ọmọ Naijiria tó ń díje fún àmì ẹ̀yẹ Miss South Africa yìí?
3 Ògún 2024
Ikọ̀ agbábọ́ọ̀lù alápẹ̀rẹ̀ Nàìjíríà, D’Tigress lu Australia ní Olympics pẹ̀lú 75 sí 62
29 Agẹmo 2024
Ìṣájú
Page
13
nínú
40
1
10
11
12
13
14
15
16
40
Tókàn