BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Babajide Sanwo-Olu
Àwa ìpínlẹ̀ fúnra wa ló yẹ ká máa ṣàkóso inú igbó wa - Àfẹnukò àwọn gómìnà àti àwọn Ọba Yorùbá
21 Èrèlè 2021
Ẹnikẹ́ni tó bá dàgboro rú lórúkọ ìwọ́de #EndSARS, aò ní fọwọ́ kékeré mú o - Lai Mohammed
12 Èrèlè 2021
Ìjọba ìpínlẹ̀ Eko ti f'òfin de ìpéjọpọ̀ tó bá ju àádọ́ta (50) èèyàn lọ torí ọwọ́jà kejì coronavirus
1 Èrèlè 2021
Ẹ̀yin awakọ̀ tí ẹ máa ń tẹ fóònù lórí ìrin ti rugi oyin l'Eko- FRSC
1 Èrèlè 2021
Ìjọba Eko ṣàlàyé ìdí tó fi ṣí iléèwé padà bí covid-19 ṣe ń pọ̀ síi lójoojúmọ́ níbẹ̀
18 Sẹ́rẹ́ 2021
Wo ẹ̀bùn owó gọbọi tí Sanwo-Olu fún akẹ́kọ̀ọ́ tó gba ipò kínní ní fásítì LASU l'Eko
8 Sẹ́rẹ́ 2021
Èèyàn 32,720 kó ààrun COVID-19 l'Eko nìkàn, Sanwo-Olu bá figbe ta
6 Sẹ́rẹ́ 2021
Ẹ̀ lajú yín, ayédèrú ìwé ẹ̀rí àyẹ̀wò COVID-19 gbòde kan l‘Eko - Ìjọba figbe ta
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ọdún Kérésì di kọ̀ọ̀ l‘Eko, ìjọba dènà Kánífà òpin ọdún, ayẹyẹ ṣíṣe àti òde fàájì
19 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
7:02
Fídíò,
"Ìyá, ọmọ rẹ̀ méjì, èèyàn márùn-ún míì, irinṣẹ́ àti dúkìá la sọnù sínú ìṣẹ̀lẹ̀ iná ní Baruwa"
, Duration 7,02
18 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Coronavirus: ''Ìjọba kò tíì pàṣẹ ìlànà ìtakété-síra-ẹni padà nínú BRT la ò ṣe máa tẹ̀le''
15 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Èyí ni bí gómìnà Babajide SanwoOlu ti ìpínlẹ̀ Eko ṣe kó COVID-19
13 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ṣé Sanwo-Olu, gómìnà Eko yóò farahàn níwájí ìgbìmọ̀ olùwádìí ìṣẹ̀lẹ̀ Lekki Tollgate?
21 Bélú 2020
Pásítọ̀ Sam Adeyemi, Taaooma, Falz àti gbogbo àwọn tí ilé ẹjọ́ fẹ́ rí nìyìí
15 Bélú 2020
Wo ọ̀pọ̀ àǹfààní tó wà lára ọkọ̀ tó ń lo bátìrì tó sẹ̀sẹ̀ dé Nàíjíríà
14 Bélú 2020
A kò ní gba ẹnikẹ́ni láàyè láti ṣe ìfẹ̀hónúhàn kankan mọ́ ní ìpínlẹ̀ Eko- Iléeṣẹ́ ọlọ́pàá kìlọ̀
6 Bélú 2020
Sanwo-Olu buwọ́lu ìgbésẹ̀ ìjọba láti tún Eko ṣe lẹ́yìn rògbòdìyàn EndSARS
6 Bélú 2020
Èèyàn 229 ló ti wà ní gbaga òfin fún wàhálà tó wáyé l'Eko
25 Ọ̀wàrà 2020
Àwọn jàndùkú kọlu ọgbà ẹ̀wọ̀n Ikoyi, agbófinró gba àkóso ibẹ̀
22 Ọ̀wàrà 2020
Ilẹ̀ Amẹ́ríkà wà lẹ́yìn àwọn olùwọ́de, Buhari dẹ́kun ìpànìyàn - Joe Biden
21 Ọ̀wàrà 2020
N kò sọ fún ìyá mi kí ń tó lọ sílé BB Naija - Laycon
9 Ọ̀wàrà 2020
Rúfin kóo san N1M táa bá ṣí òtẹ́ẹ́lì, ilé sinimá, gbọ̀ngàn ayẹyẹ padà - Ijọba Eko
24 Ògún 2020
Owó dé! Mummy Calm Down di aṣojú iléeṣẹ́ ńlá kan l'Abuja
23 Ògún 2020
Èèkàn ẹgbẹ́ òṣèlú APC mií Lanre Razak jáde láyé lẹ́yìn àìsàn ráńpẹ́
15 Ògún 2020
Ìṣájú
Page
4
nínú
5
1
2
3
4
5
Tókàn