BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Kano
EFCC gbẹ́sẹ̀lé dúkìá ọ̀gá olọgun tí iye rẹ̀ tó ₦10.9b
16 Èrèlè 2022
Ìjọba Kano fẹ̀sùn oníkókó márùn ún kan àwọn afurasí tó pa ọmọ ọdún márùn ún Hanifa
3 Èrèlè 2022
Ìjọba Kano gbẹ́sẹ̀lé ìwé àṣẹ gbogbo ilé ẹ̀kọ́ aládàni lẹ́yìn ikú ọmọdébìnrin Hanifa Abubakar
24 Sẹ́rẹ́ 2022
Ọlọ́pàá dá àwọn èrò tó fẹ́ dáná sun iléẹ̀kọ́ Hanifa dúró, ìjọba Kano gbé iléẹ̀kọ́ náà tì pa
22 Sẹ́rẹ́ 2022
Omidan tó ń wọ Hijab gba adé arẹwà Miss Nigeria fún ìgbà àkọ́kọ́
18 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Mo ti rí òkú ọmọ mi kan ,mò ń retí ẹlẹ́ẹ́keji-Baba tó pàdánù ọmọ nínú ìjàmbá ọkọ̀ ojú omi
1 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Obìnrin ẹni ọdún 28 kú lọ́jọ́ ìgbéyàwó rẹ̀, ariwo sọ!
1 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Àwọn ọkùnrin wá kọ̀ láti ṣe- Ìdí tí àwọn obìnrin ṣe n tọ́jú ibòjì okú ni abúle kan
7 Bélú 2021
Wo ohun tó ṣẹlẹ̀ sí ọkùnrin tó lù ará rẹ ní gbanjo ₦20m ní Kano
27 Ọ̀wàrà 2021
Ìyàwó Ganduje ti kúrò lọ́dọ̀ọ́ EFCC, wo ohun tó gbé e lọ síbẹ̀....
6 Ọ̀wàrà 2021
"Ìgbẹ̀yìn Naijiria yóò burú ju ti Afghanistan lọ tíjọba kò bá dẹ́kun ẹlẹ́yàmẹ̀yà"
18 Ògún 2021
Gómínà ìpínlẹ̀ Kano àti Oyo fi ọjọ́ ajé àti Iṣẹgun sílẹ̀ fún ìṣìnmi ọdún Hijrah
7 Ògún 2021
Èèyàn bí i 70 kàgbàkó nínú ìjàmbá iná ní ilé-epo kan ní Kano
23 Èbibi 2021
Àwọn ọlọ́pàá ti dóòlà ọmọbìnrin tí àwọn òbí rẹ̀ so mọ́lẹ̀ fún ọdún 10
20 Ìgbé 2021
Ọwọ́ tẹ àwọn ọmọ ogun méje tó ń pèsè ohun ìjà fún àwọn agbésùmọ̀mí
19 Ìgbé 2021
Èèyàn 10 kú, 400 dèrò ilé ìwòsàn lẹ́yìn tí wọ́n mu ẹlẹ́rindòdò
16 Ìgbé 2021
Ẹ wo ohun tí a mọ̀ nípa Dawisu tí gómínà Kano yọ ní íṣẹ́ nítorí o sọ̀rọ̀ tako Ààrẹ Buhari
28 Èrèlè 2021
Ìpayà ní Kano lẹ́yìn tí òṣìṣẹ́ Àjọ NYSC kú lẹ́yìn tó lùgbàdì ààrùn Coronavirus
3 Èrèlè 2021
''Ìjọba gbọ́dọ̀ fí òfin dé ìrìnàjò àwọn Fulani darandaran láti àríwá sí gúúsù Nàíjíríà''
1 Èrèlè 2021
Àmúlò ẹ̀rọ POS fun òwò ṣíṣe, ṣé ó tọ̀nà nínú Islam àbí bẹ́ẹ̀ kọ́?
12 Sẹ́rẹ́ 2021
Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ ayédèrú Ahmed Musa tó ń lu àwọn èèyàn ní jìbìtì
23 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ìdí tí àwọn ìpińlẹ̀ se ń ti ilé ẹ̀kọ́ ní ìhà ìwọ̀ Oòrun-Àríwá Nàìjíríà rèé
16 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ààrẹ àná, Goodluck Jonathan ló fún mi ní 'oògùn' tí mo fi yọ Sanusi nípò Emir Kano- Ganduje
16 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Tí a bá yọwọ́ àwọn ọba alayé kúrò, kò ní sí Nàìjíríà mọ́- Alaafin Oyo
6 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ìṣájú
Page
5
nínú
8
1
2
3
4
5
6
7
8
Tókàn