BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Aworan Fiimu
Ẹ má jẹ́ kí ayélujára tàn yín jẹ́, mẹ̀kúnnù lọ̀pọ̀ àwa òṣèré tíátà - Iyabo Ojo
5 Owewe 2019
Àwọn òṣèré tíátà takò ìkọlù South Africa àti ìgbẹ̀san ọmọ Nàíjíríà
4 Owewe 2019
Toyin Abraham kìí bá èmi náà yọ̀, ni kò jẹ́ kí ń gbé e lárugẹ fún ayọ̀ ọmọ - Lizzy Anjorin
24 Ògún 2019
4:51
Fídíò,
Ẹ wo adúrú ẹnu tí mó n bọ́ - Jaiye Kuti
, Duration 4,51
19 Ògún 2019
Ayọ̀ abara bíńtín! Toyin Abraham bí ọmọkùnrin jòjòló
15 Ògún 2019
Òṣèré tíátà Toyin Abraham daya Kolawole Ajeyemi
14 Ògún 2019
3:39
Fídíò,
Èmi àti Saheed kìí ṣe ọmọdé, a ti jọ ṣe Sinimá papọ̀, èyí túmọ̀ sí pé ìjà ti parí - Fathia Balogun
, Duration 3,39
8 Ògún 2019
Òṣèré tíátà, Kemi Afolabi fi ohùn ìdúpẹ́ ránṣẹ́ láti Meccah fún àdúrà ọmọ Nàíjíríà
2 Ògún 2019
Jesu orí ayélujára kan rèé tó ń ṣèlérí iṣẹ́ ìyanu l‘Afirika
30 Agẹmo 2019
Òṣèré tíátà, Kemi Afolabi dùbúlẹ̀ àìsàn ní ìlú Mecca
30 Agẹmo 2019
Ẹ wo báwọn òṣèré tíátà kan yóò ṣe rí lọ́jọ́ ogbó
18 Agẹmo 2019
Ẹ wo báwọn òṣèré tíátà kan yóò ṣe rí lọ́jọ́ ogbó
17 Agẹmo 2019
Mercy Aigbe bu èpè jó àwọn tó ní gómìnà kan ló ra ilé fún-un
17 Agẹmo 2019
Ìgbín ní èmi àti ìyá mi máa ń he kiri, ká tó lee jẹun - Lizzy Anjọrin
12 Agẹmo 2019
Ta ni awàdà rẹ̀ wú u yín lórí jù ní Yollywood?
24 Òkùdu 2019
4:02
Fídíò,
Bó ṣe ohùn mẹ́rin lẹ gbọ́ nínú Bollywood Yoruba, èmi ni - SamoBaba
, Duration 4,02
17 Òkùdu 2019
Dagunro ní ìtẹríba, tó sì ń gbé àṣà lárugẹ - Ọ̀gá Bello
13 Òkùdu 2019
3:25
Fídíò,
Kí ló fàá tí Dele máa ń ṣe àìgbọ́ràn sí Wòlíì?
, Duration 3,25
26 Owewe 2018
Ìṣájú
Page
34
nínú
34
1
28
29
30
31
32
33
34