BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Kebbi
Ọwọ́ ọlọ́pàá ìpínlẹ̀ Kebbi tẹ bàbá àti ìyàwó rẹ̀ méjì fún pé wọn so ọmọ pọ̀ mọ́ ewúrẹ́ fún ọdún méjì
11 Ògún 2020
"N kò kọ̀ kí ń kú, ìfẹ́ tí mo ní sí Buhari ni mo ṣe sáré dì mọ"
14 Ẹrẹ̀nà 2020
Kò sẹ́ni tó fẹ́ pa Buhari o, ọkùnrin tó pakuru mọ́ ààrẹ kàn fẹ́ bọ̀ọ́ lọ́wọ́ ni - Femi Adesina
13 Ẹrẹ̀nà 2020
Buhari, kí ló dé tó fẹ́ dá $100m owó Abacha padà fún gómìnà Kebbi? - Amẹ́ríkà fọnmú
22 Èrèlè 2020
Osinbajo ta kété sí ọ̀rọ̀ 'Ruga Settlement'
29 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
2
nínú
2
1
2