BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Bauchi
Olùrànlọ́wọ́ pàtàkì fún ọ̀rọ̀ ibojì òkú, àti àwọn ipò òṣèlú mìíràn tó jẹ́ kàyééfì ní Nàìjíríà
10 Ògún 2020
Wo àwọn Gómìnà Naijiria tí àrùn Covid-19 ti bá fínra
22 Agẹmo 2020
Wo àwọn gómìnà Nàìjíríà tó tí lùgbàdì Covid-19 àti ipò tí ìlera wọ́n wà
1 Agẹmo 2020
Èṣi àyẹ̀wò jáde, Gómìnà Bauchi ti ní aàrùn coronavirus báyìí
24 Ẹrẹ̀nà 2020
Mo nífẹ́ẹ̀ ọkùnrin méjì, ìbò ni mo fi yan ọkọ nínú wọn - Ọmọge ọdún mẹ́rìnlá
15 Èrèlè 2020
Ọmọ ọdún mẹ́wàá ń jẹ ìrora lẹ́yìn tí ọ̀gá tì í sínú iná àrò búrẹ́dì
20 Sẹ́rẹ́ 2020
Bauchi State: Okú 596 ló ṣì ń gba owó oṣù
6 Sẹ́rẹ́ 2020
Ìdí ti àwọn kọmísọna ṣe to láti kí ìyáwó gómìnà tuntun káàbọ̀
2 Owewe 2019
Osinbajo ta kété sí ọ̀rọ̀ 'Ruga Settlement'
29 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
2
nínú
2
1
2