BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Kenya
Akẹ́kọ́ọ̀ mẹ́tàdínlọ́gọ́ta ni wọ́n ti ko lọ sílé ìwòsàn Kenya
23 Owewe 2019
Ilẹ̀ Afrika lọ́sẹ̀ yìí nínú àwòrán!
22 Owewe 2019
Ya isó nínú bàlúù, kí o rí ìjà òfin!
12 Owewe 2019
Ikú Mugabe jẹ́ àdánù fún gbogbo ilẹ̀ Afiríka lápapọ̀ - Ọbasanjọ
6 Owewe 2019
Àwọn obìnrin yarí, wọ́n kò fẹ́ àwọn ọkùnrin ní òde ijó wọn
13 Ògún 2019
'Ìyá mi kó HIV ràn mí, tó sì kú láì sọ fún mi pé mo ni i'
4 Agẹmo 2019
Ìṣájú
Page
8
nínú
8
1
2
3
4
5
6
7
8