BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Iwọle Ero ati Ẹru
Ìjọ́ mí ní Italy ni mo fi ń ṣèrànwọ́ fáwọn aṣẹ́wó ọmọ Nàíjíríà tó há - Taribo West
19 Ògún 2020
Ṣé ìrànwọ̀ ni Kamala, ìgbákejì tí Biden yàn yóò jẹ́ fún un tàbí ìpalára?
13 Ògún 2020
Wo ìdí tí àwọn ọmọ ilẹ̀ Amẹ́ríkà kan ṣe ń kó bọ̀ wá fi ilẹ̀ Áfríkà sebùgbé
3 Ògún 2020
'Báyìí la ṣe rìn ín láti pápákọ̀ òfurufú Abuja sí Eko bí ìrìnà òfurufú abẹ́lé ṣe bẹ̀rẹ̀'
12 Agẹmo 2020
Ìdí rèé tí a fí dá àwọn dókítà Nàìjíríà 58 tó fẹ́ lọ sí London padà- NIS
11 Agẹmo 2020
Ìjọba ilẹ̀ Canada bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ lórí fọ́ọ̀mù àwọn tó fẹ lọ sí orílẹ̀-èdè náà
1 Agẹmo 2020
Kò sí ààyè fún àwọn ọmọ Nàìjíríà láti wọ Yúrópùù báyìí
1 Agẹmo 2020
Mò ń tọ̀ s'ára ni mo fi gba ara à mi l'óko ẹrú ní Oman
6 Èrèlè 2020
Wo àtúpalẹ̀ ìlànà tuntun nípa gbígba físà Nàíjíríà tí Buhari gbé jáde
5 Èrèlè 2020
Bí Amẹrika bá dínà mọ́ Nàíjíríà láti wá sílẹ̀ wọn, ewu ń bẹ fún wa - Lai Muhammed
28 Sẹ́rẹ́ 2020
Ẹyin ni wọ́n fi n gba ìbále ẹlòmiran lára wa ki a to lọ pàde àwọn oníbara
24 Sẹ́rẹ́ 2020
Àwọn omidan Naijiria ni wọ́n fi ń ṣerú ní Lebanon- Ọmọlọla
15 Sẹ́rẹ́ 2020
Ọdún 21 tí mo fí sun inú mótò- Ọmọ Naijiria ní Ilẹ̀ Gẹ̀ẹ́sì
14 Sẹ́rẹ́ 2020
Ìjọba Nàìjíríà ti rí obìnrin tó wà l'óko ẹrú ní Lebanon gbà
13 Sẹ́rẹ́ 2020
"$2,600 àǹtí mi ni mo jí láti lọ sókè òkun àmọ́ àbámọ̀ ló gbẹ̀yìn ọ̀rọ̀ mi"
14 Bélú 2019
Wíwó laá wó àwọn ilé ìkẹ́rùpamọ̀sí tó wà láwọn ibodè wa
5 Bélú 2019
Kò yẹ kí ààrẹ fi ìlú silẹ̀ láì gbé ìjọba lé ẹnikẹ́ni lọ́wọ́ -Agbẹjọ́rò
5 Bélú 2019
À lòdì sí káádì ìdánimọ aráàlú tawọn Ológun fẹ́ máa yẹ̀wò! - Afẹnifẹre
1 Bélú 2019
Ó lé gba ìwé ìrìnnà (Visa) láti wá fẹ̀yìntì sí Naijiria
28 Ọ̀wàrà 2019
Amẹrika ń gbẹ̀san lára Nàíjíríà, owó ‘Visa’ di ọ̀nà méjì láti wọ Amẹrika
27 Ògún 2019
Àǹfàní wà láti fí ìwé ìrìnnà ránṣẹ́ ṣùgbọ́n àwọn èèyàn kò lòó ni -NIS
25 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
7
nínú
7
1
2
3
4
5
6
7