BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eto Idanilaraya
A kò rán Yomi Fabiyi níṣẹ́ láti ṣe ayẹyẹ ọdún kan ikú Mohbad - Mọ́lẹ̀bi ṣèkìlọ̀
16 Ògún 2024
Ẹbí Aduke Gold fọnmú mọ́ iléwòsàn UCH lọ́wọ́ pé àìbíkítà rẹ̀ ló rán ọmọ àwọn lọ sọ́run
14 Ògún 2024
Kí ló tún fa èdè àìyedè míì láàárín àwọn ìbejì akọrin P- Square, tí wọn ń fi sọ̀kò ọ̀rọ̀ síra wọn?
13 Ògún 2024
Mínísítà eré ìdárayá sàlàyé ìdí tí ọmọ Nàìjíríà Ese fi yá kẹ̀kẹ́ láti kópa nínú ìdíje Olympics
10 Ògún 2024
Chidinmma Adetshina yọwọ́ kúrò nínú ìdíje omidan arẹwà Miss South Africa 2024 torí awuyewuye lórí ìlú tí wọ́n ti bí i
9 Ògún 2024
Ẹ yé ná owó náírà lójú agbo mọ́ kí ẹ má baà dèrò ẹ̀wọ̀n, Bobrisky kìlọ̀
6 Ògún 2024
7:05
Fídíò,
Iṣẹ́ tíátà ni kò jẹ́ kí n kàwé – Ibrahim Chatta
, Duration 7,05
30 Agẹmo 2024
Ikọ̀ agbábọ́ọ̀lù alápẹ̀rẹ̀ Nàìjíríà, D’Tigress lu Australia ní Olympics pẹ̀lú 75 sí 62
29 Agẹmo 2024
Wàhálà bẹ́ sílẹ̀ níbi ètò orin kíkọ, èèyàn mẹ́sàn-án jáde láyé
28 Agẹmo 2024
Irọ́ ni pé obìnrin ló fa ìpínyà láàárín èmí àti Arugbá àmọ́... - Damola Olatunji
27 Agẹmo 2024
Láti kékeré ni mo ti fún obìnrin lóyún láì lówó lọ́wọ́ – Mr Portable
20 Agẹmo 2024
Kí ló fàá tí Toyin Abraham fi pariwo síta pé òun ṣe tán láti kú?
10 Agẹmo 2024
Wo iye ìgbà tí ariwo ti ta pé àgbà òṣèré Olu Jacobs kú láàrin ọdún mẹ́rin
1 Agẹmo 2024
Ògbóǹtagì adẹ́rìn-ínpòṣónú Mr Ibu wọ káà ilẹ̀ sùn lónìí
28 Òkùdu 2024
Kí ló dé tí ilé ẹjọ́ fún ẹbí Mohbad láṣẹ láti tún àyẹ̀wò òkú rẹ̀ ṣe? Àlàyé rèé
28 Òkùdu 2024
Wo àwọn t’áyé rò pé yóò lọ síbi ìgbéyàwó Davido àti Chioma tí wọn ò lọ àtàwọn èèkàn ìlú tó wà níbẹ̀
27 Òkùdu 2024
Iléèṣẹ́ ọlọ́pàá f’èsì lórí ẹ̀sùn ìjínigbé tí Laide Bakare fi kan àwọn ọlọ́pàá kan
24 Òkùdu 2024
Ìbanilórúkọjẹ́: Davido fún Dammy Krane ní wákàtí mẹ́rìnlélógún láti pa ohun tó kọ sórí ayélujára rẹ́ tàbí kó fojú ba ilé ẹjọ́
22 Òkùdu 2024
Àwọn onítíátà Yorùbá kò yọjú síbi ìsìnkú Sule Suebebe, ọmọ rẹ̀ ní ìyá òun kọ òun lọ́mọ fún wíwá síbi ìsìnkú bàbá rẹ̀
22 Òkùdu 2024
Ilé ẹjọ́ tó ga jùlọ lórílẹ̀èdè Ghana ní àwọn ilúmọ́ọ̀ká kò gbọdọ̀ polówó ọtí mọ́: Shatta Wale, Camidoh àtàwọn ìlúmọ̀ọ́ká míràn bá fọnmú
21 Òkùdu 2024
5:07
Fídíò,
Orin la lọ kọ tí ọ̀kan nínú wa fi kú nínú ìjàmbá mọ́tò – Ayan Jesu
, Duration 5,07
21 Òkùdu 2024
Ìdí tí mo fi kúrò nínú ẹ̀sìn Islam, tí mo di Kristẹni rèé- Adewale Ayuba
21 Òkùdu 2024
Ọmọ gbajúmọ̀ òṣèré, Sule Suebebe ṣàlàyé ohun tó fa aáwọ láàrín èèkàn eléré tíátà náà àtàwọn ẹbí rẹ̀
18 Òkùdu 2024
Aunty Ramota bọ́ síta sọ̀rọ̀ lẹ́yìn awuyewuye pé ó fọn ìdí
12 Òkùdu 2024
Ìṣájú
Page
14
nínú
40
1
11
12
13
14
15
16
17
40
Tókàn