BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹgbẹ to wa fọrọ osisẹ lagbaye
Buhari, pàṣẹ f'àwọn Gómìnà pé kí wọ́n jáwọ́ nínú èróǹgbà láti ná N17trillion owó ìfẹ̀yìntì òṣìṣẹ́
6 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Wo iye ìgbà tí ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ àtàwọn ọmọ Nàìjíríà ti ṣèwọ́de lórí àfikún owó epo bẹntírò
23 Owewe 2020
Akeredolu yan ọmọ Ilajẹ gẹ́gẹ́ bíi igbákejì rẹ̀ tí wọ́n yóò jọ díje dupò ní Ondo
28 Agẹmo 2020
Àwọn òṣìṣẹ́ ọba ní Kwara sọ ara wọn sínú ààwẹ̀ àti àdúrà torí owó oṣù tuntun
4 Èrèlè 2020
NLC: Ọ́nà àti mú òṣìṣẹ́ ìpínlẹ̀ lẹ́rù ni àwọn Gómìnà fẹ́ dá, a ò sì ní gbà!
29 Ọ̀wàrà 2019
Lẹ́yìn ìpàdé òní l‘Abuja, ṣé ASUU yóò yanṣẹ́ lódì àbí bẹ́ẹ̀kọ́?
28 Ọ̀wàrà 2019
A kò mọ̀ bóyá a le è san owó osù tuntun fún òsìsẹ́ - Ìjọba Ondo, Oyo, Kwara jẹ́wọ́
23 Ọ̀wàrà 2019
Ọrọ̀ ajé Nàíjíríà yóò forí ṣánpọ́n tá a bá san ₦30,000 fún òṣìṣẹ - Ìjọba
16 Ọ̀wàrà 2019
Kò sí ìfoyà, mò ṣetán láti sàn jù ₦30,000 fáwọn òṣìṣẹ́ l‘Eko - Sanwo-Olu
16 Ọ̀wàrà 2019
Ìjọba àpapọ̀ kò leè ṣùn torí ìyanṣẹ́lódì òṣìṣẹ́ tó ń bọ̀
14 Ọ̀wàrà 2019
4:33
Orin,
'Ẹ wá gbọ́ ìtàn bó ṣe yẹ kí ẹ jà fún owó oṣù òṣìṣẹ́'- Pa Sunmọnu, ààrẹ àkọ́kọ́ NLC
, Duration 4,33
18 Owewe 2019
Òṣìṣẹ́ 5000 ló ni ẹbu ìwé ẹ̀rí l‘Ọṣun, àwa la bẹ́ ìjọba tó fi lé 422 - NLC Ọṣun
16 Owewe 2019
Ayédèrú ìwé ẹ̀rí yóò gba iṣẹ́ lọ́wọ́ òṣìṣẹ́ ọba 422 l‘Ọṣun
15 Owewe 2019
Owó dé! ₦30,000 owó oṣù yòó bẹ̀rẹ̀ ní September - Alága ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ l‘Ekiti
27 Ògún 2019
SSANU, NASU gbé fásitì Ibadan tì pa
19 Ògún 2019
Sowore àti àwọn ọmọ ẹgbẹ Revolution Now kò ṣẹ̀ ṣófin lórí ìwọ́de, ẹ tú wọn sílẹ̀ - NLC
8 Ògún 2019
Ẹ̀yin òṣìṣẹ́, ẹ kọ ìyà tí wọ́n fi ń jẹ yín lórí owó oṣù tuntun - Oshiomole gbarata
2 Ògún 2019
Ẹgbẹ́ àwọn òṣìṣẹ́ TUC fárígá sí ìjọba Naijiria lórí owó oṣù tuntun
17 Agẹmo 2019
Buhari ti buwọ́lu sísan ẹ̀kúnwó oṣù tuntun fáwọn òṣìṣẹ́ àpapọ̀
17 Agẹmo 2019
Ìṣájú
Page
4
nínú
4
1
2
3
4