BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Senegal
Wọ́n ti fi orúkọ Sadio MAne sọ pápá ìṣeré kan ní Senegal
14 Èrèlè 2022
Ọ̀rẹ́ ṣíṣe kò dé ìdí bọ́ọ̀lù, wo bí Mané ṣe gbomijé lójú Salah ní àṣekágbá AFCON 2021
7 Èrèlè 2022
Ta ni yoo gba ife ẹyẹ AFCON laarin Mane ati Salah?
6 Èrèlè 2022
Kí ló mú kí géńdé múra bí obìnrin láti bá ọ̀rẹ́bìrin rẹ̀ kọ ìdánwò?
4 Ògún 2021
Ta ni Ousmane Sonko, tí wàhálà bẹ́ sílẹ̀ ní Senegal lẹ́yìn tí ìjọba fòfin mú u?
6 Ẹrẹ̀nà 2021
Ibi ọ̀rọ̀ dé dúró lórí ṣíṣí àwọn ilé ìwé padà ní Naijira rèé àti nílẹ̀ Afrika
29 Òkùdu 2020
Orílẹ̀èdè 11 ni kò tí ì ní àrùn Coronavirus ní ilẹ̀ Afrika
24 Ẹrẹ̀nà 2020
Arìnrìn àjò tó bá ṣẹ̀ṣẹ̀ dé gbé, ábẹ́ ààbò ọjọ́ mẹ́rìnlá ni wọn yóò wà torí Covid19 - Uganda
12 Ẹrẹ̀nà 2020
13:16
Fídíò,
Ẹ wá wo igi tó n ṣẹ̀jẹ̀
, Duration 13,16
9 Ẹrẹ̀nà 2020
Àrùn Coronavirus ti tàn dé orílẹ̀-èdè míràn nílẹ̀ Afrika
2 Ẹrẹ̀nà 2020
"Ọpọlọ ọmọ mi kò pé, ó ní àìsàn ọ̀nà ọ̀fun, wárápá, tí kò sì rìn lọ́mọ́ ọdún méje àmọ́ pẹ̀lú ìgbàgbọ́, ayọ̀ ló já sí"
23 Èrèlè 2020
4:42
Fídíò,
"Ọpọlọ ọmọ mi kò pé, ó ní àìsàn ọ̀nà ọ̀fun, wárápá, tí kò sì rìn lọ́mọ́ ọdún méje àmọ́ pẹ̀lú ìgbàgbọ́, ayọ̀ ló já sí"
, Duration 4,42
23 Èrèlè 2020
Kọ̀lọ̀kọ̀lọ̀ Algeria là kìnìún Senegal mọ́ lẹ̀ lẹ́ẹ̀kejì gba ife AFCON
19 Agẹmo 2019
Ìṣájú
Page
2
nínú
2
1
2