BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Lagos
Mọ̀ nípa ẹ̀ṣẹ̀ mẹ́wàá tí ò lè fi kó sí páńpẹ́ LASTMA ní Eko àti ìjìyà tó tẹ̀lẹ̀ e
28 Ògún 2021
Èèyàn márùn ún kú, ọ̀pọ̀ míì farapa lásìkò rògbòdìyàn àwọn ọmọ onílẹ̀ l'EKo
24 Ògún 2021
Ìdí rèé tí PDP kò ṣe tíì wọlé ìbò gómìnà l'Eko láti 1999 di àkókò yìí- Bode George
22 Ògún 2021
Òpin ti dé bá ọjà títà àti títọọrọ báárà lójú pópó - ìjọba ìpìnlẹ̀ Eko
20 Ògún 2021
'Gbogbo ṣọ́ọ́bù tí mo ti n ta 'frozen chicken' ni àwọn ọmọ ẹgbẹ́ òkùnkùn dáná sun ní Mushin'
17 Ògún 2021
Iléeṣẹ́ tó ni 'billboard' Lekki Toll Gate ṣọ ìdí tó ṣe pa iná lọ́jọ́ tí àwọn sọ́jà yìnbọn níbi ìwọ́de EndSARS
15 Ògún 2021
Mide Martins fèsì sọ́rọ̀ Ashabi Olorisha tó ní kò tún ibojì màmá rẹ̀ ṣe tàbí tọ́jú àbúrò rẹ̀
8 Ògún 2021
2:15
Fídíò,
Ẹwa Agọnyin ni aayo ounjẹ Badagry
, Duration 2,15
7 Ògún 2021
Ìjọba Eko jáwọ́ nínú ẹ̀sùn tó fi kan Ọba Ogboni pé ó pààyàn ní ìwọ́de Yoruba Nation ní Ojota
5 Ògún 2021
Olùwọ́de 47 nínú àwọn tí ọlọ́pàá kó ní ìwọ́de Yoruba Nation ti gba ìtúsílẹ̀ láhámọ́ ọlọ́pàá
27 Agẹmo 2021
Iléẹjọ́ sún ìgbẹ́jọ́ Baba Ijesha di oṣu kẹ́jọ lẹ́yìn tí wọ́n fọ̀rọ̀ wá ọmọ́débìnrin tọ́rọ̀ kàn lẹ́nuwò
27 Agẹmo 2021
Ìpínlẹ̀ Eko fi oṣù mẹ́ta kún ìjọ̀kó àwọn tó ń gbẹ́sùn ìṣekúpani lásìkò ìwóde EndSARS
17 Agẹmo 2021
Inú mi dún, mo sì dúpẹ́ lọ́wọ́ àwọn ọmọ Nàìjíríà fún nǹkan ti mo da- Mary Daniel
17 Agẹmo 2021
Iléẹjoọ́ feẹ̀sùn kan ìyá 'deacon' pé ó lu ọ̀gá reẹ̀ ní jìbìtì
17 Agẹmo 2021
Ènìyàn 80 ló ti d'òkú nítori òjò àrọ̀rọdá tó fa omí yalé agbara ya sọọbù
17 Agẹmo 2021
13:21
Fídíò,
Ṣé ìwọ mọ ìtàn Ọdẹ tó tẹ Ẹ̀pẹ́ dó láti ìgbà ìwásẹ̀?
, Duration 13,21
16 Agẹmo 2021
Kò sọ́jà mọ́! A ti ti Ọjà Ladipo pa nítorí rògbòdìyàn tó bẹ́ sílẹ̀ níbẹ̀ - `ijọba ìpínlẹ̀ Eko
14 Agẹmo 2021
Àfinra! Ẹ wá máa lọ ilé ẹ̀yin akẹ́kọ̀ọ́ títí di ọjọ́ wájú, a ti ti ìbugbé ilé ẹkọ́ pa torí Covid-19 - Fásitì Unilag
14 Agẹmo 2021
Wọ́n ti yọ ojú òpó 'GoFundMe' tí wọ́n ṣí fún Baba Ijesha ní Ireland kúrò lórí ayélujára
13 Agẹmo 2021
Kí gbogbo ilé ìjọsìn Eko padà sí ìlàjì iye ènìyàn tó lè wa jọ́sìn- Sanwo Olu
12 Agẹmo 2021
3:29
Fídíò,
Gbogbo ìgbà ni Ooni Ogunwusi tí Ile Ife máa ń sọ̀rọ̀ Wolii TB Joshua pé....Olori Naomi Silekunola
, Duration 3,29
11 Agẹmo 2021
Ọlọ́pàá ní Aiye Confraternity rugi oyin tó bá ṣ'ayẹyẹ "7/7" l'Eko
7 Agẹmo 2021
Ó di èèwọ̀ láti rán ọlọ́pàá, sójà, DSS wá sí ilẹ̀ Yoruba láì sọ̀ fún wa - Àpapọ̀ gómínà ní ilẹ̀ Yoruba
6 Agẹmo 2021
Ìjọba ìpínlẹ̀ Èkó yóò ṣe ìwádìí òhun tó ṣ'okùnfà ikú Jumoke tí ọtá ìbọn bá ní Ojota
5 Agẹmo 2021
Ìṣájú
Page
26
nínú
40
1
23
24
25
26
27
28
29
40
Tókàn