BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Dapo Abiodun
10:27
Fídíò,
Gómìnà tẹ́lẹ̀, Ibikunle Amosun lo fi 'idea' sí mi lórí pé mo ní àkitiyan láti di gómìnà – Modele Sarafa-Yusuf
, Duration 10,27
7 Ẹrẹ̀nà 2022
Ajínigbé ń bèèrè N10m, "Codiene", igbó àtí oúnjẹ fún ìtúsílẹ̀ èèyàn mẹ́ta tí wọ́n gbé l'Ogun
9 Bélú 2021
Wo ọ̀rọ̀ tí gómìnà ìpínlẹ́ Ogun sọ lẹ́yìn tó ṣàbẹ̀wò sí bàbá Femi Osibona tó kọ́ ilé tó dà wó l'Eko
8 Bélú 2021
Kí ló dé tí Fayemi kò fí tẹ̀lé àwọn Gómìnà Yorùbá lọ kí Tinubu nílé?
27 Ọ̀wàrà 2021
"Ikọ̀ Àmọ̀tẹ́kùn, ẹ ṣe pẹ̀lẹ́, ilẹ̀ ń yọ̀"
2 Ìgbé 2021
Àwa ìpínlẹ̀ fúnra wa ló yẹ ká máa ṣàkóso inú igbó wa - Àfẹnukò àwọn gómìnà àti àwọn Ọba Yorùbá
21 Èrèlè 2021
Àṣeyọrí Anthony Joshua fi hàn pé owó tí à ń ná lórí eré ìdarayá kò lọ lásán - Dapo Abiodun
14 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Ìwadìí ti bẹ̀rẹ̀ lórí àrá tó sán pa òṣìṣẹ́ FRSC mẹ́ta nípínlẹ̀ Ogun- Ọ̀gá àjọ FRSC
19 Òkùdu 2020
Ó lòdì s'òfin kí ọlọ́páà fìyà jẹ ẹnikẹ́ni tó bá wọ aṣọ ológun - Amofin
24 Èrèlè 2020
Èèkànlú ní ìpínlẹ̀ Ogun lọ kí Buhari l‘Abuja torí ẹ̀yẹ tó fi dá Abiọla lọ́lá
30 Agẹmo 2019
Dapo Abiodun wà lára àwọn tó ta ohun ìjà olóró fún mi - Amoṣun
26 Òkùdu 2019
Ipò ètò ààbò ń já àwa gómìnà láyà, ó ń kọ wá lóminú - Àwọn gómìnà
25 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
2
nínú
2
1
2