BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Awọn Ileesẹ Iroyin
Mo tọrọ àforíjì lórí ìfọ́rọ̀wérọ̀ tí mo ṣe nípa àwọn ọmọ Naijiria tó ń jápa lọ UK – Emdee Tiamiyu
24 Èbibi 2023
NBC kò láṣẹ lábẹ́ òfin láti ní kí àwọn iléeṣẹ́ ìgbóhùnsáfẹ́fẹ́ máa san owó ìtanràn – Ilé ẹjọ́
11 Èbibi 2023
4:07
Fídíò,
Ikú bàbá mi lo sọ mí di fẹ́ndọ̀ láti ọdún 1974; mo ṣì ń ta "paper" d'òní àmọ́ ohun tójú mi ń rí ... - Nureni Adesegun
, Duration 4,07
10 Èbibi 2023
Iná ṣẹ́yọ níléeṣẹ́ tẹlifíṣàn BCOS Ibadan, ọ̀pọ̀ ohun èlò igbóhùnsáfẹ́fẹ́ ṣòfò
19 Ìgbé 2023
Ṣé lóòtọ́ ní àwọn orílẹ̀èdè àgbáyé ń ṣe ìrànwọ́ fún ẹgbẹ́ alakatakiti IPOB? Lai Muhammed sọ̀kò ọ̀rọ̀ sí wọn
6 Ìgbé 2023
2023: Kò ni sí àyè fún fóònù lílò nínú ojúkòó ìdìbò, ìdí rèé – INEC
19 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Njẹ́ o dá ayédèrú ìròyìn mọ̀ tí o bá ri i?
5 Ẹrẹ̀nà 2022
Akọ̀ròyìn pa òwe lórí afẹ́fẹ́, kí ló dé tí Adájọ fi sọ pé ó sọ̀rọ̀ àbùkù sí Aàrẹ?
23 Sẹ́rẹ́ 2022
Àlàyé rèé láti ẹnu ilééṣé ọlọ́pàá lórí ikú akọ̀ròyìn Vanguard, Tordue Salem
12 Bélú 2021
Wo ohun táwọn ọmọ Nàìjíríà ti pàdánù lẹ́yìn tó pé ọgọ́rùn ún ọjọ́ tí ìjọba ti f'òfin de Twitter
14 Owewe 2021
Channels TV sọ̀rọ̀ sókè lórí ìròyìn pé DSS ti gbé òṣìṣẹ́ wọn lórí ìfọ̀rọ̀wérọ̀ pẹ̀lú Ortom
27 Ògún 2021
6:14
Fídíò,
Evangelist/Dókítà/Oníròyìn Kemi Olunloyo sọ nípa ìjà tó bẹ́ sílẹ̀ láàrin òun, ESABO, Jide Kosoko àti Iyabo Ojo
, Duration 6,14
29 Agẹmo 2021
Ẹ̀yin oníròyìn ẹ rọra máa pariwo ẹ̀kúnrẹ́rẹ́ nípa àwọn adigunjalè, ẹ ń kóbá iṣẹ́ agbófinró - Àjọ NBC
16 Agẹmo 2021
Kí ló fa ikú akẹ́kọ̀ọ́ ẹni ọdún 23 yìí tí ọlópàá ba oku rẹ̀ nílé ìtura?
17 Òkùdu 2021
Iléesẹ́ Twitter ti ń bá ìjọba Nàìjíríà sọ̀rọ̀ papọ̀- Alhaji Lai Mohammed
9 Òkùdu 2021
Ìjọ RCCG kìí ṣe tí Nàíjíríà níkan, ìjọba kò lè dá wa dúró láti lo Twitter- Pásítọ̀ E. A. Adeboye
7 Òkùdu 2021
Àwọn alákòso BCOS tan ìmọ́lẹ̀ sí ọ̀rọ̀ iléègbé àwọn òṣíṣẹ́ tí ìjọba ìpínlẹ̀ Oyo bẹ̀rẹ̀ sí ń wó
23 Ìgbé 2021
Ṣé lóòtọ́ọ́ ni Makinde pàṣẹ pé kí wọ́n wó iléègbé àwọn òṣìṣẹ́ BCOS ní Ibadan?
18 Ìgbé 2021
Wo àsọdùn ìròyìn tíléeṣẹ́ ìròyìn òkèèrè gbé lórí ìṣẹ̀lẹ̀ ìjínigbé akẹ́kọ̀ọ́bìnrin Nàìjíríà
13 Sẹ́rẹ́ 2021
Ẹgbẹ́ akọ̀ròyìn NUJ ìpínlẹ Oyo bà àwọn ọmọ ẹgbẹ́ tó lọ ìpàdé tí Femi Fani Kayode pè ní Ibadan wí
7 Owewe 2020
Èèmọ̀! Eyín akọ̀ròyìn fò yọ lásìkò tó n ka ìròyìn lọ́wọ́ lórí tẹlifísàn
19 Agẹmo 2020
Wo àwọn oníròyìn méje tó kú láàrin ọjọ́ méje ní Nàìjíríà
21 Òkùdu 2020
4:09
Fídíò,
Ọ̀pọ̀ ìgbà ni àwọn jàǹdùkú ká mi mọ́lé nítórí ìròyìn tí mo kà - Folake Otuyelu
, Duration 4,09
3 Èbibi 2020
0:59
Fídíò,
BBC Yoruba ti de!
, Duration 0,59
19 Èrèlè 2018
Ìṣájú
Page
2
nínú
3
1
2
3
Tókàn