BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
opo ikansiraẹni twitta
Kí ni ìdí tí àwọn ọmọ Naijiria ṣe fẹ́ kí Isa Pantami kọ̀wé fi ipò sílẹ̀?
20 Ìgbé 2021
Wo ìgbà márùn ùn tí ọ̀rọ̀ Lai Muhammed ti bọ́ sápo ìbínú ọmọ Nàìjíríà
16 Ìgbé 2021
''Ẹ gbà mí o, ọkọ mí ti lé mi nílé torí mo ya ‘tatoo’ Tinubu sára''
14 Ìgbé 2021
Ìdí mẹ́fà rèé tí Instagram, Facebook le fi wọ́gilé ojú òpó ìkànsíraẹni rẹ
13 Sẹ́rẹ́ 2021
Taa ni ọmọbìnrin Naijiria ẹni ọdún 26 tí Joe Biden yàn sípò olùbádámọ̀ràn lórí Covid-19 ní America?
31 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Diezani gan an ní Hushmummy tó ń bú àwọn Yahoo boys- Àwọn Ọmọ Naijiria lórí Twitter
10 Ògún 2020
Eré ìtàgé lórí ayélujára, àbíkẹ́yìn faraya pé iṣẹ́ ilé ń pá òun lórí, ó gbé òfin kalẹ̀ fún ẹbí
26 Agẹmo 2020
Mo ti pinnu láti túṣu dé ìsàlẹ̀ ìkòkò lóríì ìdí tí kò sí ìdàgbàsókè ní Niger Delta - Buhari
17 Agẹmo 2020
Báwo ni Barack Obama, Bill Gates, Elon Musk, Jeff Bezos ṣe lùgbádì àwọn gbájúẹ̀ orí ayélujára?
16 Agẹmo 2020
Pásítọ̀ pe Naira Marley ní ẹlẹ́mìí èṣù, Marley fèsì padà pé kí pásítọ̀ gan tẹ èṣù mọ́lẹ̀
7 Sẹ́rẹ́ 2020
Àwọn iròyin ẹlẹ́jẹ̀ márùn ún tó fẹ́ẹ̀ tú Nàìjíríà ká
21 Bélú 2019
Àwọn ọmọ Nàìjíríà bu ẹnu ẹ̀tẹ́ lu NTA lórí ìgbóhùnsáfẹ́fẹ́ ìdíje bọ́ọ̀lù
14 Bélú 2019
Olùdásílẹ̀ Twitter bá wọn jó 'Soapy' ní Nàìjíríà , ó fi òǹtẹ̀ jan Tacha
12 Bélú 2019
"Fasola, Nàíjíríà tó ǹ gbé yàtọ̀ sí tiwa lo ṣe ní àsọdùn ni pé ọ̀nà wa kò dára"
7 Bélú 2019
Kò burú bí Twitter bá fòfin dè ìpolongo òṣèlú lójú òpó - Kayode Ogundamisi
31 Ọ̀wàrà 2019
Kí ló ń lọ láàrin Tiwa Savage àti Wizkid?
27 Ọ̀wàrà 2019
Nǹkan kò tíì ṣẹnu ire fún àwọn ọmọ orílẹ̀-èdè yìí - Atiku
30 Owewe 2019
Ìṣájú
Page
2
nínú
2
1
2