BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ifiyajẹni
Àrùn ń bẹ lóde, ẹ̀yin olùwọ́de EndSARS, ẹ ṣọ́ra fún Covid-19 - Ìjọba àpapọ̀ kìlọ̀
20 Ọ̀wàrà 2020
17:14
Fídíò,
Àkàrà tú sépo! Ikọ̀ ọ̀tẹlẹ̀múyẹ́ BBC tú àṣírí bí SARS ṣe ń fìyà jẹ aráàlú
, Duration 17,14
19 Ọ̀wàrà 2020
Ìjà pari, FIBAN ati KWAM 1 parí aáwọ̀
9 Ọ̀wàrà 2020
Kanu Ejike fipá bá ọmọ ọdún méje lò pọ̀ nínú sọ́ọ̀bù ìyàwó rẹ̀
8 Ọ̀wàrà 2020
Kìí ṣe emí ni mó ràn amúgbálẹ́gbẹ̀ẹ́ mi tó sọ̀rọ̀ abùkù sí FIBAN níṣẹ́- Wasiu Ayinde
6 Ọ̀wàrà 2020
Ẹgbẹ́ tó ń fẹ́ Oduduwa Republic kọ̀wé ẹ̀hónú sí UN, EU, AU àti ìjọba Gẹ̀ẹ́sì
3 Ọ̀wàrà 2020
12:39
Fídíò,
Ìmáàmù tó gba ìdájọ́ ìkú, ó ló ọdún 27 lọ́gbà ẹ̀wọ̀n, kó tó rí ìdáńdè
, Duration 12,39
2 Ọ̀wàrà 2020
Ìtàn rèé nípa bí Ogbomoso ṣe pa ọba wọn ní ọdùn tó ti pẹ́ díẹ̀ sẹ́yìn
10 Owewe 2020
Kí ni ọkùnrin yìí ṣe tí bàbá rẹ̀ fi só mọ́lẹ̀ fún ọgbọ̀n ọdún?
21 Ògún 2020
Ọlọ́pàá dóòlà ọkùnrin kan tí wọn so mọ́lẹ̀ fún ọdún mẹ́ẹ̀dógún
17 Ògún 2020
1:28
Fídíò,
Ẹ̀bi ta ni pé àwọn ọ̀dọ́bìnrin Nàìjíríà ń há sí Oman?
, Duration 1,28
20 Agẹmo 2020
West Ham fi omi àbùkù wẹ Chelsea láwọlé sùn, Arsenal yìnbọn pa Norwich
3 Agẹmo 2020
12:06
Fídíò,
Wo àwọn ọmọbìnrin tó mu ìtọ̀ ara wọn nítorí òùngbẹ aṣálẹ̀ Sahara
, Duration 12,06
16 Ìgbé 2020
Ẹ́ fún ọmọ Nàíjíríà ní ẹ̀kọ́ tó yè kooro dípò kẹ rán Boko Haram tó ronúpìwàdà lọ kàwé lókè òkun - Serap
2 Ẹrẹ̀nà 2020
Obìnrin tó ń ṣiṣẹ́ ẹrú ní Oman tó bá fẹ́ òmìnira, yóò bá ọ̀gá rẹ̀ ṣùn - obìnrin méjì tó ti oko ẹrú dé
2 Ẹrẹ̀nà 2020
9:37
Fídíò,
Obìnrin tó ń ṣiṣẹ́ ẹrú ní orílẹ̀èdè Oman tó bá fẹ́ ní òmìnira, gbọdọ̀ bá ọ̀gá rẹ̀ ṣùn - Obìnrin méjì tó ti Oman dé
, Duration 9,37
2 Ẹrẹ̀nà 2020
Boko Haram tún ṣọṣẹ́ ní Adamawa, ọ̀pọ̀ òkú ṣùn, àìmọye dúkìá jóná
23 Èrèlè 2020
Gbogbo ẹ̀yin ọ̀ba abẹ́ mi, tí ẹ̀ ń ta ilẹ̀ ìlú, ẹ kò ní fara re lọ - Oluwo
15 Èrèlè 2020
Ìjọba Ọ́ṣun, Oluwo kò yẹ lẹ́ni tó leè darí ìlú, ẹ bá wa le kúrò lórí ìtẹ́ - Olú ti Ilé-Ogbó
14 Èrèlè 2020
Iná míì tún sọ ní Ọgba, nílùú Eko!
24 Sẹ́rẹ́ 2020
Èèyàn mẹ́sàn-án kú nínú ọkọ̀ akérò tó jóná lójú ọ̀nà Ore sí Ijebu Ode
16 Sẹ́rẹ́ 2020
Àwọn omidan Naijiria ni wọ́n fi ń ṣerú ní Lebanon- Ọmọlọla
15 Sẹ́rẹ́ 2020
Ìjọba Nàìjíríà ti rí obìnrin tó wà l'óko ẹrú ní Lebanon gbà
13 Sẹ́rẹ́ 2020
Obìnrin Kwara tí wọ́n tà sóko ẹrú ní Lebanon figbe ta, ọwọ́ tẹ èèbó kọ̀ráà tó ṣiṣẹ́ náà
12 Sẹ́rẹ́ 2020
Ìṣájú
Page
13
nínú
14
1
7
8
9
10
11
12
13
14
Tókàn