BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Irin ajo
Ẹ̀yin ọmọ Naijiria, ẹ ṣọ́ra fún Northern Cyprus – Ìjọba àpapọ̀
26 Ògún 2022
Ìdí tó ṣe ṣòro láti gba Visa Dubai lásìkò yìí rèé àti ọ̀nà àbáyọ - Abike Dabira Erewa
6 Ògún 2022
Wo ẹ̀sùn mẹ́sàn án tó lè mú kí wọ́n dá èèyàn padà sílé láti ilẹ̀ Gẹ̀ẹ́sì tábí Amérika
1 Agẹmo 2022
Ẹ wo àṣírí tó wà nìdìí ìròyìn pé ìjọba Gẹ̀ẹ́sì kò fún ọmọ Nàìjíríà ní “visa” mọ́?
18 Ẹrẹ̀nà 2022
Wo bí wọ́n ṣe gbẹ̀bí ọmọ tuntun yìí lójú òfurufú
15 Sẹ́rẹ́ 2022
Ẹ̀yin ọmọ UK tó ń gbé Nàìjá, ẹ ṣọ́ra fún ìpínlẹ̀ Eko, Abuja lásíkò yíì - Ìjọba UK kìlọ̀!
18 Ọ̀wàrà 2021
Ọbẹ̀ sọ̀ọ̀! Mọ síi nípa ìwé ìrìnà Visa f'áwọn awakọ̀ tírélà àti òṣìṣẹ́ ilé adìyẹ tí UK ń gbèrò
26 Owewe 2021
Wo ìlú kan ní Italy tó ṣetán láti fún ọ ní N13.6 mílíọ̀nù tí o bá gbà láti gbé níbẹ̀
12 Agẹmo 2021
8:12
Fídíò,
Ṣé ẹ tí dé Ua Agbeto rí l'Akure níbi tí ìtọ̀ kìí rùn ẹ báà tọ̀ nígbà 10 mílíọ̀nù?
, Duration 8,12
8 Èbibi 2021
6:38
Fídíò,
Kéére o! Àwọn ọmọ Yorùbá náà ti bẹrẹ sí ni dáná sun òkú ní Nàìjíríà, bí wọ́n ṣe ń ṣeé rèé
, Duration 6,38
5 Èbibi 2021
Ọjọ́ mẹta péré lo ní báyìí láti ṣe àyẹ̀wò Covid19 ṣáájú ìrìnàjò wá sí Nàìjíríà!
3 Èbibi 2021
A ti ṣetán láti fi ẹ̀mí wa lélẹ̀ fún òmìnira ilẹ̀ Yoruba, a ò níbi kankan ti a fẹ́ sálọ - Ọba Adetokunbo Tejuosoho
20 Ìgbé 2021
Ìjì òtútù pa èèyàn 21 ní Amẹ́ríkà, ẹgbẹ̀lẹ́gbẹ̀ míràn ń dojúkọ ìṣoro àìsíná ẹ̀lẹ́ńtíríkì
18 Èrèlè 2021
Covid-19: ìjọba Nàìjíríà ti gbé nọ́mbà ìwé ìrìnà àwọn arìnrìn àjò ti 100 ti wọ́n fòfin de jáde
3 Sẹ́rẹ́ 2021
Wo ọ̀nà tóo lé tọ̀ láti gba físà tóo bá fẹ́ ṣiṣẹ́ ní UK lábẹ́ ìlànà tuntun
4 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
7:13
Fídíò,
'Wọ́n ṣèlérí iṣẹ́ olówó gidi fún mi lọ́hùún ní mo ṣe tẹ̀lé wọn lọ Lebanon'
, Duration 7,13
26 Ògún 2020
Ẹ má rán ọmọ lọ ilé ìwé ní Cyprus mọ́ - Abike Dabiri
25 Ògún 2020
Trump kò yẹ láti jẹ́ ààrẹ lásìkò yìí, èèyàn kò le fi mọ̀kàrúrù ṣe ààrẹ - Michelle Obama
18 Ògún 2020
Iléeṣẹ́ ọkọ̀ òfurufú míì ní Nàìjíríà tún gba'ṣẹ́ lọ́wọ́ awakọ̀ 100 tórí Coronavirus
5 Ògún 2020
Wo ìdí tí àwọn ọmọ ilẹ̀ Amẹ́ríkà kan ṣe ń kó bọ̀ wá fi ilẹ̀ Áfríkà sebùgbé
3 Ògún 2020
Ìjọba ilẹ̀ Canada bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ lórí fọ́ọ̀mù àwọn tó fẹ lọ sí orílẹ̀-èdè náà
1 Agẹmo 2020
'Rọ́bọ́ọ̀tì ni yóò máa yẹ̀ yìn wò kẹ́ẹ tó rìnrìnàjò òfurufú ní Nàìjíríà'
28 Òkùdu 2020
A o gbé pápákọ̀ ofurufu Eko ati Abuja ti laipẹ- Hadi Sirika
20 Ẹrẹ̀nà 2020
Nàìjíríà bèèrè ìrànwó lọ́wọ́ àjọ àgbáyé láti kápá Coronavirus
12 Ẹrẹ̀nà 2020
Ìṣájú
Page
4
nínú
5
1
2
3
4
5
Tókàn