BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
INEC
Àwọn ọmọ Nàìjíríà kan ń dá ẹ̀bi, òmíràn ń dárò, lórí bí ológun ṣe pa ọlọ́pàá mẹ́ta
9 Ògún 2019
Òṣùká kékeré kò rẹrùn àgbà, orílẹ́èdè Nàìjíríà ṣòro púpọ̀ láti darí - Ibrahim Babangida
8 Ògún 2019
Kò lè ṣééṣe kí Ruga wà lápá gúúsù Nàìjíríà fáwọn Fulani- Ganduje
28 Agẹmo 2019
Ǹjẹ́ o mọ ìdí tí mílíọ̀nù 16 ọmọdé kò fi rí iléèwé lọ ní Nàìjíríà?
25 Agẹmo 2019
Àwọn èèyàn jàǹkànjàǹkàn l'Akure bí Funke Olakunrin ti wọ káà ilẹ̀ lọ
22 Agẹmo 2019
A óò wá àwọn ọmọ ilẹ̀ Turkey mẹ́rin tí wọ́n jígbé rí láàyè- Ọlọ́pàá Kwara
21 Agẹmo 2019
Ẹ wo àwọn ìròyìn tó ṣì ń gbóná fẹli fẹli lọ́sẹ̀ yìí
20 Agẹmo 2019
Wá gbọ́ ìmọ̀ràn tí Jonathan fún Buhari lórí ọmọ Fasoranti tó kú!
16 Agẹmo 2019
A ó gbé'gbésẹ̀ lẹ́yìn ìwádìí fídíò tí Dino ti ń náwó lójú agbo- Ọlọ́pàá
16 Agẹmo 2019
Lẹ́tà Obasanjo: Àjálù ń bọ̀ bíi ti Rwanda, tí Buhari kò bá ṣàtúnṣe ètò ààbò
15 Agẹmo 2019
Àwọn agbébọn jí ìyàwó bàbá Sẹ́nétọ̀ Abbo tó lu obìnrin nílùú Abuja gbé
13 Agẹmo 2019
Mi ò m'àwọn ẹgbẹ́ tó ń gbé ''Tinubu 2023'' kiri- Bola Tinubu
10 Agẹmo 2019
3:17
Fídíò,
‘Gómìnà Oyetọla, ẹ má fojú àìda wò wá ní Ẹdẹ, ẹ tún òpópónà wa tó bàjẹ́ ṣe.’
, Duration 3,17
6 Agẹmo 2019
Ẹ kún fún àdúrà nítorí ìdájọ́ kóòtù àgbà lórí gómìnà l'Ọ́ṣun-APC Ọṣun
2 Agẹmo 2019
Olùdíje ààrẹ bíi ọgọ́ta tako Atiku lórí ọ̀rọ̀ INEC
25 Òkùdu 2019
Presidential Election Tribunal: Láyé, a ò lè gba ẹ̀bẹ̀ PDP láti yẹ ojú òpó ayélujára INEC wò
24 Òkùdu 2019
Ọwọ́ ni INEC fi kọ èsì ìbò ààrẹ, kò sí lórí ''server''-Okoye
14 Òkùdu 2019
A ò dójúlé Saraki pé kó dá nọ́mbà ọkọ̀ tó lò padà- FRSC
14 Òkùdu 2019
Ìṣájú
Page
15
nínú
15
1
9
10
11
12
13
14
15