BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Aṣa
Wo ohun tí ìjọba ṣe fún akẹ́kọ̀ọ́ kílààsì SS 2 tó gbá Olùkọ́ létí ní Ibadan
17 Èrèlè 2022
Wo àwọn ibùdó mánigbàgbé tó wà ní Ajaṣe ni orilé-èdè Benin Republic níbi tí àwọn akẹ́kọ̀ọ́ Yorùbá ti lọ ṣàbẹ̀wò
16 Èrèlè 2022
3:35
Fídíò,
Mọ̀ síi nípa ìdílé Alágbẹ̀dẹ àkọ́kọ́ ní ìlú Ibadan
, Duration 3,35
16 Èrèlè 2022
Makinde buwọ́lu Sẹ́nẹ́tọ̀ Lekan Balogun gẹ́gẹ́ bí Olubadan tuntun
14 Èrèlè 2022
Ọwọ́ ọlọ́pàá tẹ tọkọtaya tó gbé ẹ̀yà ara ènìyàn pamọ́ sínú yàrá l'Ogun
12 Èrèlè 2022
Ẹ dẹ́kun bíba ìjọba lórúkọ jẹ́ - Ìjọba ìpínlẹ̀ Osun fèsì sí lẹ́tà Oluwo
12 Èrèlè 2022
Ìdíje fún sísọ àwọn akẹ́kọ̀ọ́ Yorùbá nílé ẹ̀kọ́ girama dí "Millionaire" lọ́dọọdún gbéra sọ- Yoruba World Centre
5 Èrèlè 2022
Mọ̀ sí i nípa Oba Yesufu Asanike, Olubadan tí kìí fi ọ̀rọ̀ sí abẹ́ ahọ́n sọ kódà níwájú sọ́jà
3 Èrèlè 2022
5:13
Fídíò,
Òbí ti kùnà nínú ojúṣe, à ń kó àwọn ọmọ yìí lọ sílé ẹjọ́- Oga Ọlọpàá Abimbola Oyeyemi
, Duration 5,13
2 Èrèlè 2022
Adájọ́ Munta Abimbola ti da ẹjọ́ tí àwọn Oloye Ibadan tó gba adé lọ́wọ́ Ajimobi nú
1 Èrèlè 2022
2:20
Fídíò,
Àwọn ọ̀dọ́ ló mọ ìtumọ̀ 'Problem' - Remilekun Abdulkalid Safaru
, Duration 2,20
30 Sẹ́rẹ́ 2022
Deji Akure tó lu aya rẹ̀ lójú títì, tí wọn rọ̀ lóyé, ti jáde láyé
27 Sẹ́rẹ́ 2022
3:53
Fídíò,
Wo Omi-Dájì, odò ìsẹ̀ǹbáyé tó ń fún àgàn lọ́mọ, ṣe ọ̀pọ̀ ìwòsàn tó lágbára
, Duration 3,53
27 Sẹ́rẹ́ 2022
8:50
Fídíò,
Kí ló dé tí ọba méjì fi ń dé àdé nílùú Ikere Ekiti?
, Duration 8,50
26 Sẹ́rẹ́ 2022
Aráàlú fẹsẹ̀ fẹ bí jàndùkú ṣe dáná sun ọba wọ́n àti èèyàn mẹ́ta míì l‘Ogun
25 Sẹ́rẹ́ 2022
Ìtàn tó rọ̀ mọ́ òwe ‘aṣọ kò bá Ọ́mọ́yẹ mọ́...’ rèé
23 Sẹ́rẹ́ 2022
Oluwo: Ààrẹ Buhari, ẹ dájọ́ ikú fún gbogbo ẹni tó ń gbé òògùn olóró, agbésùnmọ́mi àti afinisoogun owo
19 Sẹ́rẹ́ 2022
Ẹlẹ́ṣin tó gbé òkú Ọba Wukari pọ̀n wọ inú igbó rèé o! Ó sọ ìrírí rẹ ó sì tún já irọ ìròyìn orí ayélujára nípa rẹ̀
19 Sẹ́rẹ́ 2022
Àwọn àgbà oyè Ibadan fẹnukò láti gbé ẹjọ́ kúrò nílé ẹjọ́
19 Sẹ́rẹ́ 2022
Èmi ò sọ̀rọ̀ sí Bobrisky lórí ohun tó ṣẹlẹ̀ sí i ní Benin, irọ́ ni ìwé ìròyìn tó gbé e pa mọ́ mi- Femi Branch
17 Sẹ́rẹ́ 2022
Lekan Balogun ni Olubadan kàn, kó sí àríyànjiyàn níbẹ̀ - Ladoja, àwọn afọbajẹ Ibadan sọ̀rọ̀
16 Sẹ́rẹ́ 2022
1:28
Fídíò,
Irú ọmọ wo ni Yorùbá máa ń pè ní Ìgè?
, Duration 1,28
16 Sẹ́rẹ́ 2022
A ti fọwọ́ sí Lekan Balogun gẹ́gẹ́ bí Olubadan tuntun, kò sí wàhálà mọ́ - Ladoja
15 Sẹ́rẹ́ 2022
Àwọn àwòrán tó ta lẹ́nu nìyí látibi ayẹyẹ ọdún 51 Alafin Oyo lórí àpèrè
15 Sẹ́rẹ́ 2022
Ìṣájú
Page
39
nínú
40
1
33
34
35
36
37
38
39
40
Tókàn