BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Aṣa
Ilé ẹjọ́ wọ́gilé ẹjọ́ tí àwọn ẹlẹ́sìn Ifa pe Emir Ilorin àti iléesẹ́ ọlọ́pàá
28 Èrèlè 2024
Ìfẹ́ tó sọnu nilẹ̀ Yorùbá ló mú kí wàhálà pọ̀ lorílẹ̀èdèNàìjíría-Ooni Ife
26 Èrèlè 2024
Ẹgbẹ́ oníṣèṣe gbé Emir Ilorin àti ọlọ́pàá lọ ilé-ẹjọ́ lórí bí wọ́n ṣe dá àjọ̀dún wọn dúró
26 Èrèlè 2024
Wo ọ̀nà tí obìnrin bá gbà ní Ààfin Deji Akure tí irú obìnrin bẹ́ẹ̀ kò ní r'ọ́mọ bí láyé
26 Èrèlè 2024
5:16
Fídíò,
N kò fẹ́ káwọn ọmọ mi jẹ́ àjèjì ní Nàíjíríà ní mó ṣe ń kọ́ wọn ní Yoruba - Bàbá ìbejì tó fẹ́ òyìnbó
, Duration 5,16
21 Èrèlè 2024
5:31
Fídíò,
'Mo di olùkọ́ èdè Yorùbá nítorí mi ò fẹ́ kó parun, dípò iṣẹ́ amòfin tó wù mí'
, Duration 5,31
15 Èrèlè 2024
Wò ó bí Afọnja ṣe finú wénú tí Ilọrin fi bọ́ mọ́ Yorùbá lọ́wọ́
12 Èrèlè 2024
Wo àwọn àbùdá mẹ́jọ tí àwọn tó ti lé ní ọgọ́rùn-ún ọdún láyé máa ń ní
11 Èrèlè 2024
Kò sí ajínigbé tàbí agbébọn tó lè dá mi lọ́nà tàbí jí mi gbé - Oluwo
8 Èrèlè 2024
Mi ò dọfẹ, bí mo ṣe móríbọ́ lọ́wọ́ àwọn agbébọn tó pa ọba méjì ní Ekiti rèé
5 Èrèlè 2024
3:57
Fídíò,
Ǹjẹ́ ẹ̀yin mọ̀ nípa eégún Zangheto tó ní í ṣe pẹ̀lú ìran Yorùbá ní orílẹ̀ èdè Benin?
, Duration 3,57
3 Èrèlè 2024
Ìjọba, ẹ fún wa ní ọlọ́pàá ìpínlẹ̀ l'Ekiti láti lè kójú ìṣòro ètò àbò, àwọn ọba ké gbàjarè
1 Èrèlè 2024
6:43
Fídíò,
Àsìkò wo ló yẹ kí obìnrin bẹ̀rẹ̀ ìbálòpọ̀ padà lẹ́yìn ìbìmọ láìséwu?
, Duration 6,43
31 Sẹ́rẹ́ 2024
Tani Olohun wọ ẹjọ́ tuntun mìíràn ní Ilorin, agbẹjẹ́rò kan fẹ̀sùn ìbanilórúkọ jẹ́ kàn-án
30 Sẹ́rẹ́ 2024
3:20
Fídíò,
Ohun táwọn ènìyàn nílò láti kojú àwọn ìpèníjà tó ń bá Nàìjíríà fínra rèé - Ọọni
, Duration 3,20
29 Sẹ́rẹ́ 2024
Oníṣẹ̀ṣe pọ́ńbélé ni mí, ọjọ́ tí mo bá ti ní n ò ṣe ẹbọ mọ́ ni kí ẹ̀mí mi bọ́ – Gbajúmọ̀ oníṣẹ̀ṣe, Tani Olohun fọnmú
23 Sẹ́rẹ́ 2024
6:23
Fídíò,
Ẹ wo Òkè Àgbélé tí ìtàn sọ pé obìnrin kan pẹ̀lú ọmọ tó pọ̀n sẹ́yìn ló paradà dì í
, Duration 6,23
23 Sẹ́rẹ́ 2024
6:12
Fídíò,
Gbogbo àsìkò tí mo lò l'ẹ́wọ̀n ni ara fi ni mí- Tani Olohun
, Duration 6,12
22 Sẹ́rẹ́ 2024
Àwọn oníṣẹ̀ṣe péjú pẹsẹ̀ síbi ayẹyẹ ọdún Iyemọja nílùú Babanloma ní Kwara
20 Sẹ́rẹ́ 2024
3:13
Fídíò,
Toyin Abraham náà dánrawò lórí èdè Yorùbá ní BBC
, Duration 3,13
20 Sẹ́rẹ́ 2024
Kí ló dé tí eran ajá jíjẹ fẹ́ di èèwọ̀ ní South Korea?
19 Sẹ́rẹ́ 2024
Gomina Adeleke yọ ọba mẹta nipo nipinlẹ Ọṣun
19 Sẹ́rẹ́ 2024
Ọbalayé fi owó dá àlàbọrùn fún K1, àjọ NOA bá ní kó ṣe pẹ̀lẹ́, títàbùkù Naira ń rán ni lọ s’ẹ́wọ̀n
18 Sẹ́rẹ́ 2024
4:26
Fídíò,
'Mi ò rí nǹkan tó burú nínú bí èmi àti ọkọ mi ṣe jẹ́ àyàn'
, Duration 4,26
16 Sẹ́rẹ́ 2024
Ìṣájú
Page
23
nínú
40
1
20
21
22
23
24
25
26
40
Tókàn