BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede China
Oníṣẹ́ ikú Coronavirus tún ti jẹ́ fún wọn ní orílẹ̀èdè Cameroon
6 Ẹrẹ̀nà 2020
Nǹkan yan, kò sí àmì ìfẹ́ mọ́! Ìbọ̀wọ́ tàbí ìfẹnukora d‘èèwọ̀ torí Coronavirus
3 Ẹrẹ̀nà 2020
A dúpẹ́ o! Lẹ́yìn àyẹ̀wò, kò sí alárùn Coronavirus ní Nàíjíríà, sáká lara wa dá - Mínísítà
2 Ẹrẹ̀nà 2020
Nàíjíríà, ẹ wo bí àwọn ìlú ńlá-ńlá ṣe ń dènà ìtànkálẹ̀ Coronavirus, ẹ fi ṣe àwòkọ́ṣe
1 Ẹrẹ̀nà 2020
Kò sí Coronavirus l'Eko, èsì àyẹ̀wò ọmọ China fìdí ẹ̀ múlẹ̀!
27 Èrèlè 2020
Ṣé lóòtọ́ọ́ ni Adìyẹ Broiler ń fa àìsàn Coronavirus?
19 Èrèlè 2020
'Mi ò fẹ́ gbé àrùn Coronavirus lọ sí Áfíríkà'
17 Èrèlè 2020
Ààrùn coronavirus ti ràn dé ilẹ̀ Afirika, Egypt ló kọ́kọ́ yà
14 Èrèlè 2020
China ṣe àgbéjáde "App" tí ẹ lè fi mọ̀ bóyá ẹ súnmọ́ aláàrùn Coronavirus
11 Èrèlè 2020
Àrà kengé! Ọmọ China to ẹgbá sí ìdí ọmọ'ṣẹ́ rẹ tó pẹ́ ẹ́ dé ibi'ṣẹ́
10 Èrèlè 2020
A kò fẹ́ kẹ kó àwọn ọmọ wa tó wà ní China wálé, kò sí ìtọ́jú fún àrun Coronavirus níbí - Ilé aṣojú-ṣòfin
5 Èrèlè 2020
A kò ní jẹ́ k'ẹnikẹ́ni tó láàrùn Coronavirus wọlé sí Nàìjíríà- Àjọ tó ń rí sí ìwọléwọ̀de
3 Èrèlè 2020
A ti gbáradì báyìí pẹ̀lú ibùdó tó lèé kápáa àyẹ̀wò ààrùn Coronavirus - Ileéṣẹ́ ètò ìlera Nàìjíríà
2 Èrèlè 2020
Corovavirus: Àjọ WHO tí bẹ̀rẹ̀ ètò láti ran àwọn orílẹ́-èdè Afrika lọ́wọ́
31 Sẹ́rẹ́ 2020
Àlárùn Coronavirus di 7000 lágbàyéé, ìjọba Nàíjíríà kọjú oro sí ọjà China tó jẹ́ ẹbu
30 Sẹ́rẹ́ 2020
Ko si ǹkan to jọ Corona Virus ni Ivory Coast.
29 Sẹ́rẹ́ 2020
1:36
Fídíò,
Awọn ikọ BBC ṣe abẹwo si China nibi ti aarun Coronavirus ti n ja rain
, Duration 1,36
29 Sẹ́rẹ́ 2020
Tí Coronavirus bá wọ Naijiria lóní, ṣé a lè kápá rẹ̀?
27 Sẹ́rẹ́ 2020
Ṣé Coronavirus leè tẹ̀lé ọjà Chinco wọ Nàìjíríà? Ìdáhún àtàwọn ìbéèrè míì
25 Sẹ́rẹ́ 2020
Ààrùn ‘Coronavirus’: Ẹ yé rìnrìn àjò lọ sí ìlú Wuhan mọ́
22 Sẹ́rẹ́ 2020
Ifìyàjẹ awọ́n mùsùlùmí ní China, oun tí àwọn èèyàn lágbàyé ń sọ lórí Twitter
22 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Gbogbo ojú la fi ń ṣọ́ Nàìjíríà báyìí lórí ọ̀rọ̀ ẹ̀sìn - ilẹ̀ Amẹ́ríkà
22 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Lai Mohammed: A kò ní bojú wẹ̀yìn lórí àbádòfin ìṣàkóso ẹ̀rọ ayélujára
15 Bélú 2019
Àwọn orílẹ̀-èdè tí ààrẹ Buhari ti lọ láàrin ọdún márun
3 Bélú 2019
Ìṣájú
Page
4
nínú
5
1
2
3
4
5
Tókàn