BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Cameroon
1:09
Fídíò,
Njẹ́ jíjẹ́ aláwọ̀ dúdú le gbà ọ́ sílẹ̀ lọ́wọ́ ààrùn Coronavirus?
, Duration 1,09
27 Ẹrẹ̀nà 2020
Covid-19 ti pa akọni afúnfèèrè Sax ilẹ̀ Africa
24 Ẹrẹ̀nà 2020
'Mi ò fẹ́ gbé àrùn Coronavirus lọ sí Áfíríkà'
17 Èrèlè 2020
Àṣírí èèyàn kan tó dìbò ní ìgbà 89 tú, Ọlọ́pàá gbé e jàǹtò!
10 Èrèlè 2020
Èyí ni ìdí tí Cameroon fi yí àkókò tó yẹ kí AFCON 2021 wáyé padà
15 Sẹ́rẹ́ 2020
Díẹ̀ lára àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ tí yóò mi ìgboro tìtì l'ọ́dún 2020 rèé
8 Sẹ́rẹ́ 2020
Ọmọdé tó ń ṣeré pẹ̀lú àdò olóró ló fa ìbúgbàmu Borno- Cameroon
7 Sẹ́rẹ́ 2020
Ẹ wo iye t'óúnjẹ dà báyìí lọ́jà lẹ́yìn tí ìjọba ti ibodè
28 Bélú 2019
Àwọn orílẹ̀-èdè tí ààrẹ Buhari ti lọ láàrin ọdún márun
3 Bélú 2019
A ti gbé kọ́kọ́rọ́ sẹ́nu ibodè Nàìjíríà kí ọrọ̀ ajé wa leè gbé pẹ́lí- ìjọba àpapọ̀
14 Ọ̀wàrà 2019
Samuel Eto o fi búùtù bọ́ọ̀lù rẹ̀ kọ́, Ó ní òun kò gbá bọ́ọ̀lù mọ́
7 Owewe 2019
Èyí ẹ ṣe tó, England àti VAR júwe ilé fún Cameroon
23 Òkùdu 2019
Asiri ibudo igbafẹ ẹranko ni Naijiria
23 Èrèlè 2018
Ìṣájú
Page
3
nínú
3
1
2
3