BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Igbagbọ ninu ilana ijọ Aguda
Àwọn sọ́ọ́sì ńlá gbé ilẹ̀kùn tìpa l‘Ogun, bí olùjọ́sìn ṣe pé 200
16 Ògún 2020
Coronavirus ṣe bẹbẹ! Ìrun àpapọ̀ dèèwọ̀ lọ́jọ́ Jímọ̀, kò sí oúnjẹ alẹ́ Olúwa mọ́ fún Kristiẹni
6 Ẹrẹ̀nà 2020
Buhari ò, àwáwí rẹ ṣú wa, aáyan ìjọba rẹ̀ mẹ́hẹ lórí ètò ààbò - Ìjọ Aguda figbe ta
2 Ẹrẹ̀nà 2020
Ọ̀jọ́ eérú t'ọdún yìí bẹ̀rẹ̀ pẹ̀lú aṣọ ọ̀fọ̀
26 Èrèlè 2020
Obìnrin tó rè kọjá lójú pópó ló fà ìjàmbá ọkọ́ Osun
11 Èrèlè 2020
Pope Francis wọ́gilé òfin tó n dáàbò bo àlùfáà tó bá bá ọmọdé l'òpọ̀
17 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Ajíhìnrere àgbáyé Reinhard Bonnke jẹ́ Ọlọ́run nípè
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Koko iroyin: Àyẹ̀wò di ọ̀ranyàn ni sọọsi, Ẹ̀mí èṣù ni okunfa ipààyàn Benue
22 Èbibi 2018
Sisitá ìjọ Kátólíkì méjì wá ṣe iṣẹ́ ìhìnrere l‘Afirika, lóyún bá dé
5 Bélú 2019
Ìgbà ọ̀tun dé! Ìjọ Àgùdà dìbò pé kí àwọn baálé ilé tó ní ìyàwó má a jẹ àlùfáà ìjọ
27 Ọ̀wàrà 2019
4:19
Fídíò,
'Ojú mi rí tóó, àwọn ìyàwó kìí ṣiṣẹ́, ọkọ àtàwa ọmọ-ọ̀dọ̀ laláṣekú lórílẹ̀èdè Oman'
, Duration 4,19
19 Owewe 2019
Ìdí rèé tí mi ò fi yọjú sí ìgbìmọ̀ àjọ PFN- Fatoyinbo
23 Ògún 2019
Ìṣájú
Page
4
nínú
4
1
2
3
4