BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Orilẹede Niger
Ariwo sọ lọ́gbà ẹ̀wọ̀n Niger níbi táwọn ẹlẹ̀wọ̀n alákatakítí ẹ̀sìn ti sálọ; bó ṣe ṣẹlẹ̀ nìyí
13 Agẹmo 2024
Wo ipa tí ìpínyà Niger, Mali ati Burkina Faso pẹ̀lú Ecowas yóò ní lórí ọrọ̀ ajé Ìwọ̀-Oòrùn Afrika
10 Agẹmo 2024
Ìbanilórúkọjẹ́: Davido fún Dammy Krane ní wákàtí mẹ́rìnlélógún láti pa ohun tó kọ sórí ayélujára rẹ́ tàbí kó fojú ba ilé ẹjọ́
22 Òkùdu 2024
Àǹfàní wo ní fún aráàlú, bí Nàìjíríà bá dín iná mọ̀nàmọ́ná tó ń pèsè fáwọn orílẹ̀èdè mìíràn kù?
8 Èbibi 2024
Áwọn ológun Russia balẹ̀ sí Niger láti kọ́ wọn lógun jíjà
12 Ìgbé 2024
Ìdí rèé tí àjọ ECOWAS fi gbẹ́sẹ̀ kúrò lórí òfin tó fi de Niger, Mali, Burkina Faso àti Guinea
25 Èrèlè 2024
Ǹjẹ́ ìpàdé àwọn Mínísítà ilẹ́ òkèrè lájọ Ecowas lè rí wàhálà Niger yanjú?
8 Èrèlè 2024
Mọ́ nípa ìdí tí Mali, Niger àti Burkina Faso ṣe fi ECOWAS sílẹ̀
28 Sẹ́rẹ́ 2024
Àwọn ìdìtẹ̀gbàjọba tó wáyé nílẹ̀ adúláwọ̀ ni 2023
28 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Ecowas yọ Niger kúrò lájọ náà títí di ìgbà tí yóò fi dá ìjọba padà fún alágbádá
15 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Wo kókó pàtàkì tàwọn olórí yóò fẹnukò lé lórí níbi ìpàdé Ecowas tí yóò wáyé ní Abuja
10 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Èèyàn 4.8 mílíọ̀nù ni ebi ń pa, iléẹ̀kọ́ 9000 di títìpa nítorí ọ̀rọ̀ àbò tó mẹ́hẹ - Ecowas
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2023
Ààrẹ Niger, Bazoum gbìyànjú láti sá mọ́ àwọn adìtẹ̀gbàjọba tó fi sí àhámọ́ lọ́wọ́ ṣùgbọ́n...
20 Ọ̀wàrà 2023
Sọ́jà méjìlá kú ní Niger torí ìkọlù àwọn alákatakítí ẹ̀sìn
28 Owewe 2023
France ṣetán láti kó 1,500 ọmọ ogun rẹ̀ kúrò ní Niger – Macron
25 Owewe 2023
Kìkọlù Niger jẹ ìgbésẹ̀ tó kẹ́yìn tí ECOWAS yóò gbé - AbdulSalam Abubakar
24 Ògún 2023
Àjọ Africa Union fòfin de Niger lórí ẹ̀sùn ìdìtẹ̀gbàjọba
22 Ògún 2023
Níbo ni nnkan dé dúró ní Niger lẹ́yìn ìdìtẹ̀gbàjọba? Nnkan tí a mọ̀ rèé
20 Ògún 2023
‘Àwọn ọ̀dọ́ Yorùbá ṣetán láti gbèjà Niger tí àwọn olórí ilẹ̀ Adúláwọ̀ bá filè kógun ja Niger’
15 Ògún 2023
'Gbogbo ọ̀nà tí àwọn ẹbí mi tó wà ní Niger yóò fi padà sí Nàìjíríà ni mo ń sá báyìí'
15 Ògún 2023
Ìjọba ológun yóò fi ẹ̀sùn ìdìtẹ̀mọ́ ìjọba kan Ààrẹ Bazoum tí wọ́n rọ̀ lóyè
14 Ògún 2023
Àláfíà ni Ààrẹ Bazoum wà ní àhámọ́ tó wà ṣùgbọ́n..
13 Ògún 2023
Ológun kò ní gbàjọba ní Naijiria, ẹ̀yin ọlọ́tẹ̀ ẹ gbẹ́nu dákẹ́ - Iléeṣẹ́ Ọmọogun Naijiria
12 Ògún 2023
Ààrẹ Bazoum yóò kú tí ECOWAS bá fi ogun kọlù wá - Ológun Niger
11 Ògún 2023
Ìṣájú
Page
2
nínú
5
1
2
3
4
5
Tókàn