BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ofin
1:00
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 1,00
15 Sẹ́rẹ́ 2025
Akọrin ẹ̀mí tó pa ọmọ wa tó jẹ́ ọ̀rẹ́bìnrin rẹ̀, gé ẹ̀yà ara rẹ̀ ní ekìrí lọ́nà àádọ́ta sínú àpò mẹ́fà, ó fẹ́ ṣè é jẹ ni - Ẹbí Olóògbé
15 Sẹ́rẹ́ 2025
Wó kókó ọ̀rọ̀ tí Oriyomi sọ pẹ̀lú omijé lójú lẹ́yìn tí wọ́n gba béèlì rẹ̀ lọ́gbà ẹ̀wọ̀n
14 Sẹ́rẹ́ 2025
Àwọn awuyewuye tó wáyé lórí ìyànsípò Aláàfin Lamidi Adeyemi tó mú ìtẹ́ wà lófo fọ́dún mẹ́ta
14 Sẹ́rẹ́ 2025
Àhesọ lásán ni pé torí kí Seyi Tinubu lè dupò gómìnà ní 2027 l'Eko ni ilé fi yọ Obasa nípò - APC
13 Sẹ́rẹ́ 2025
Àwọn ọmọ Okoya yóò sọ tẹnu wọn lọ́dọ̀ EFCC lónìí lórí ẹ̀sùn àṣìlò Náírà
13 Sẹ́rẹ́ 2025
Ìtẹ́ Aláàfin kò wà fún títà, màá bá Oyomesi tó bá gba rìbá lórí iyansipo Alaafin ṣe ẹjọ́ – Makinde
13 Sẹ́rẹ́ 2025
Ohun tó wáyé rèé nílé ẹjọ́ májísíréètì lórí ẹjọ́ Oriyomi, Naomi àti ọ̀gá ilé ẹ̀kọ́
13 Sẹ́rẹ́ 2025
Ta ni Rasaq Okoya tọ́rọ̀ àwọn ọmọ rẹ̀ ń fa awuyewuye lórí ayélujára?
11 Sẹ́rẹ́ 2025
Afurasí olówò nàbì ṣekúpa òṣìṣẹ́ ilé ọtí nítorí N200
11 Sẹ́rẹ́ 2025
Adájọ́ gbé ìdájọ́ kalẹ̀ lórí ẹ̀sùn 34 tí wọ́n fi kan Trump
10 Sẹ́rẹ́ 2025
Ààlà wo ló wà láàrín títọ́ ọmọ àti ìfìyàjẹ ọmọdé
10 Sẹ́rẹ́ 2025
Ilé-ẹjọ́ ju olùkọ́ tó lu akẹ́kọ̀ọ́ nílùkulù sọ́gbà ẹ̀wọ̀n Kirikiri
9 Sẹ́rẹ́ 2025
Wo àwọn ìṣẹ̀lẹ́ gbankọgbì tó sọ Oriyomi Hamzat di ààyò ọ̀pọ̀ èèyàn àtàwọn èyí tó kó o sí wàhálà òfin
9 Sẹ́rẹ́ 2025
Oníṣẹ̀ṣe tó dáná sun Al-Quran di èrò àtìmọ́lé nílùú Ibadan
9 Sẹ́rẹ́ 2025
Mubarak tó ní kò sí Ọlọ́run gba ìtúsílẹ̀ lẹ́wọ̀n, ṣùgbọ́n ẹ̀rù ikú ṣì ń bà á
8 Sẹ́rẹ́ 2025
Ìdí tí Naomi Silekunola, Oriyomi Hamzat kò fí kúrò ní àtìmọ́lé ọgbà ẹ̀wọ̀n Agodi lọ́jọ́ Ìṣẹ́gun
8 Sẹ́rẹ́ 2025
Wọ́n bá òkú ayálégbé tó ń jẹrà nínú yàrá l'Ógùn
8 Sẹ́rẹ́ 2025
Ọba alayé tí àwọn jàǹdùkú lù l'Osun, bó ṣe jẹ́ gan-an rèé
7 Sẹ́rẹ́ 2025
0:53
Orin,
Kò ṣeè má gbọ̀ọ́
, Duration 0,53
7 Sẹ́rẹ́ 2025
Ìwà àjẹbánu rápálá wọ àjọ EFCC, òṣìṣẹ́ 27 gba ìwé ìdádúró lẹ́nu iṣẹ́
7 Sẹ́rẹ́ 2025
Bó ti wù kó rí, Olorì tẹ́lẹ̀, Naomi, Oriyomi Hamzat àtàwọn tó lọ́wọ́ nínú ètò tó ṣekúpa ọmọdé 35 yóò kojú òfin - Makinde
7 Sẹ́rẹ́ 2025
Àwọn olólùfẹ Oriyomi Hamzat sọ̀rọ̀ láti UK àti Canada
5 Sẹ́rẹ́ 2025
Ìyàwó, ọmọ ọdún 15 fún ọkọ àti àwọn ọ̀rẹ́ rẹ̀ ní májèlé jẹ lálẹ́ ọjọ́ ìgbeyàwó
4 Sẹ́rẹ́ 2025
Ìṣájú
Page
20
nínú
40
1
17
18
19
20
21
22
23
40
Tókàn