BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Awọn isẹ taa yan laayo
6:18
Fídíò,
Àṣà Oge Ṣíṣe ní Akọ́mọlédè BBC Yorùbá ń gbé yẹ̀wò lónìí, Ó yá, iṣẹ́ ti bẹ̀rẹ̀...
, Duration 6,18
1 Owewe 2020
Wọ́n ti búra wọlé fún Akinwunmi Adesina gẹ́gẹ́ bí ààrẹ Banki ilẹ̀ Afrika, AfDB
1 Owewe 2020
Ìwọ tó ń ṣí ara sílẹ̀ lọ ṣọ́ọ̀ṣì, ṣé apàyàn kọ́ ni ẹ́ báyìí?- Mike Bamiloye
1 Owewe 2020
Victoria Rubadir ọmọ Kenya ló gba àmì ẹ̀yẹ Komla Dumor BBC World News
1 Owewe 2020
Ọkùnrin kan di èrò ọ̀run nítorí pé o fi ẹ̀sùn kan alájọgbélé rẹ̀ pé o n yan ìyàwó ẹnìkan lálè
1 Owewe 2020
15:20
Fídíò,
Fijilanté ṣèṣì yìnbọn pa Sunday ní Ondo, wọ́n ní wọ́n rò pé ẹranko ni!
, Duration 15,20
31 Ògún 2020
'Mi o fọ́wọ́ sí bí ọmọ mi, Kiddwaya ṣe lọ fún BBNaija - Terry Waya
28 Ògún 2020
Wo bí ọkùnrin ọmọ òrukàn yìí ṣe ń ran àwọn opó tí ọkọ wọn kú sójú ogun lọ́wọ́
21 Ògún 2020
Ṣé o fẹ́ ṣiṣẹ́ ológun? Forúkọ sílẹ̀ nínú ìròyìn yìí
20 Ògún 2020
Wo àmúyẹ kí o tó lè di ọmọ ogun ilẹ̀ Nàìjíríà pẹ̀lú fọ́ọ́mù tó jáde yìí
20 Ògún 2020
3:24
Fídíò,
Ọ̀fẹ́ ní à ń kò àwọn ọmọ Nàìjíríà tó há sí Lebanon bọ̀ wá sílé- Abike Dabiri
, Duration 3,24
14 Ògún 2020
5:31
Fídíò,
Abọ́ fífọ̀ àti ilẹ̀ ọkọ̀ ojú omi ní gbígbá ní mó fi kọ́kọ́ bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́- Victor Agunbiade
, Duration 5,31
14 Ògún 2020
"Mi ò ní wọ Uber mọ́ tí wọ́n bá leè fi owó lée nítorí àfikún owó orí tí Sanwo Olu ṣe"
14 Ògún 2020
Ẹgbẹ́ òṣìṣẹ́ ń gbáradì láti gbéná wojú MTN, lórí bó ṣe ń ṣe àwọn òṣiṣẹ́ rẹ̀ ní Naijiria
12 Ògún 2020
3:29
Fídíò,
Èdè Yorùbá dùn lẹ́nu àwọn ọmọ òyìnbó yìí ní Michigan!
, Duration 3,29
9 Ògún 2020
Ọmọ Nàìjíríà di agbábọ́ọ̀lù Áfíríkà tí iye owó tí wọ́n rà à ga jù nínú ìtàn!
31 Agẹmo 2020
Mò máa ń fọ àwọ̀tẹ́lẹ̀ ìyá mi, ni ìṣe àwọn obìnrin fi wù mí - Bobrisky
31 Agẹmo 2020
Ṣé àbáwọle sójú òpó NPF policerecruitment.gov.ng.ng yìí níra? wo àwọn nọ́mba ọlọ́pàá tí o lé pé láti mọ ọ̀nà àbáyọ
25 Agẹmo 2020
4:44
Fídíò,
Kí ní 'Economy' ní èdè Yorùbá?
, Duration 4,44
25 Agẹmo 2020
Ọdún mẹ́ta lẹ́yìn Adebayo Faleti, ìran Yorùbá ń ṣe ilédè rẹ!
25 Agẹmo 2020
Ọ̀pọ̀ olólùfẹ́ Iya Jogbo banújẹ́ lórí ìròyìn ikú rẹ̀
25 Agẹmo 2020
Ọ̀gá tíṣà rí ẹ̀wọ̀n ọdún mẹ́wàá he nílùú Eko fún ẹ̀sùn lílú jìbìtì
25 Agẹmo 2020
Ọmọ Yorùbá mẹ́wàá tó jẹ́ àmúlùúdùn ní Amẹ́ríkà àti Yúróòpù
23 Agẹmo 2020
Wo àwọn nkan tó yẹ́ kí o mọ̀ nípa 'Awawa Boys', ọ̀kan lára ẹgbẹ́ òkùnkùn tó n dá Eko rú
21 Agẹmo 2020
Ìṣájú
Page
9
nínú
15
1
6
7
8
9
10
11
12
15
Tókàn