BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ọrọ aje
Kò sí àyè fún àwọn mínísítà láti fi owó ìjọba lọ òkè òkun fún oṣù mẹ́ta – Tinubu
21 Ẹrẹ̀nà 2024
Mi ò ní gbà kí ọlọ́jà kankan fi ayé ni aráàlù lára nítorí ọ̀wọ́ngógó oúnjẹ – Èwí Ado Ekiti
17 Ẹrẹ̀nà 2024
Kí ló ń jẹ́ 'Padding' nilé aṣòfin Nàìjíríà àti àkóbá rẹ̀ lórí ètò ìsúná?
13 Ẹrẹ̀nà 2024
Emefiele gbé iṣẹ́ àgbàṣe tó lé ní N90m fún aya àti àna rẹ̀ – EFCC
12 Ẹrẹ̀nà 2024
Ṣé lóòtọ́ ni ìjọba àpapọ̀ ṣe àgbékalẹ̀ ètò ìṣúná méjì fún ọdún 2024?
11 Ẹrẹ̀nà 2024
Wo kókó tó wà nínú òfin àtúnṣe ìdókòwò epo rọ̀bì àti gáàsì tí Tinubu buwọ́lù
7 Ẹrẹ̀nà 2024
Wo àwọn orílẹ̀-èdè tó lówó àti èyí tó tòṣì jùlọ ní Afrika
7 Ẹrẹ̀nà 2024
Ìjọba Nàìjíríà béèrè bílíọ́nù mẹ́wàá dọ́là gẹ́gẹ́ bí owó gbà máa bínú lọ́wọ́ Binance
1 Ẹrẹ̀nà 2024
Èmi kọ́ ni mo fa ìṣoro tó n kojú Nàìjíríà lásìkò yìí – Cardoso, Gómìnà CBN
29 Èrèlè 2024
Àwọn wo ló maa jẹ ànfààní N25,000 tí ìjọba àpapọ̀ fẹ́ẹ́ pín fáwọn aráàlú?
26 Èrèlè 2024
E ṣe sùúrù fún Tinubu, ọrọ̀ ajé Naijiria ti di òkú kó tó gbàjọba lọ́wọ́ Buhari – Fayose
26 Èrèlè 2024
Wo ọ̀nà tí ìjọba fẹ́ gbà láti gbọn ìṣẹ́ dànù lára ọmọ Nàìjíríà
24 Èrèlè 2024
A kò ní padà sẹ́yìn lórí ìgbésẹ̀ àti mú àyípadà rere bá Nàìjíríà - Tinubu
24 Èrèlè 2024
Ètò ọrọ̀ ajé United Kingdom wọ 'recession' - Wo nǹkan tí èyí túmọ̀ sí
16 Èrèlè 2024
Ìrẹsì tí àwọn ẹja n jẹ, Afafata, di ààyò àwọn ọmọ Naijiria nítorí ebi
14 Èrèlè 2024
Wo àwọn nǹkan tí o nílò láti jàǹfàní ẹ̀yáwó ₦200bn tí ìjọba fẹ́ pín f'áwọn ọlọ́jà
12 Èrèlè 2024
Ǹjẹ́ oúnjẹ tí ìjọba àpapọ̀ fẹ́ pèsè yóò mú ìrọ̀rùn bá aráàlú
10 Èrèlè 2024
Àwọn àgbààgbà Àlùfáà, Ìmáàmù ní àsìkò tó kí ìjọba àpapọ̀ ṣiṣẹ́ lórí ọ̀wọ́ngógó oúnjẹ́
9 Èrèlè 2024
Wo bí àlékún ṣe bá iye owó àwọn nǹkan lẹ́nu ìgbà tí Ààrẹ Tinubu dé orí ipò
8 Èrèlè 2024
Kò tọ̀ọ́ kí ẹgbẹ́ APC máa dà aráàlú lẹ́bi ikùnà rẹ, kedere ló han- PDP àti LP fèsì
7 Èrèlè 2024
Wo àwọn oúnjẹ mẹ́rin tí àwọn ọmọ Nàìjíríà ń kanra jẹ báyìí nítorí ọ̀wọ́ngógó oúnjẹ
6 Èrèlè 2024
Ìwọ́de bẹ́ sílẹ̀ ní Minna nítorí ọ̀wọ́ngógó tó gbòde ní Nàìjíríà
5 Èrèlè 2024
Ọ̀wọ́ngógó Dọ́là ní Nàìjíríà, àwọn Oníṣòwò 'Bureau de change' dáwọ iṣẹ́ dúró ní Abuja
2 Èrèlè 2024
Náírà sí Dọ́là: Tinubu ní láti fòfin de irun wíìgì ti wọ́n n kó wọlé sí Nàíjíríà – Reno Omokri
2 Èrèlè 2024
Ìṣájú
Page
10
nínú
25
1
7
8
9
10
11
12
13
25
Tókàn