BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìbàdàn
"Ọmọ mẹ́rin ni mo kó lọ sí àpèje Ibadan, mẹ́ta ló bá mi wálé"
21 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Ààrẹ Tinubu sọ̀rọ̀ lórí ikú àwọn ọmọdé tó wáyé níbi ayẹyẹ Naomi nìlùú Ibadan
20 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
'N5,000 tí wọ́n ṣèlérí ni mo fẹ́ lọ gbà níbi àpèjẹ tí wọ́n ti tẹ ọmọ mi mọ́lẹ̀'
19 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Àwọn tó ṣètò àpèjẹ ọdún tí àwọn ọmọde ti kú n'Ibadan ti wà ní àhámọ́ - Makinde
19 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Kí ló kan iléeṣẹ́ rédíò Agidigbo nípa ìṣẹ̀lẹ̀ tó mú ẹ̀mí àwọn ọmọdé lọ níbi àpèjẹ Olori Naomi?
19 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Òkú sùn níbi fàájì òpin ọdún tí Olori Naomi Ogunwusi ṣe f'áwọn ọmọdé nílùú Ibadan
18 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Iná sọ ní ṣọ́ọ̀ṣì CAC Oke-Agbara n'Ibadan lásìkò ìsin orin 'Carol', ọ̀pọ̀ dúkìá jóná
14 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Wo bí ètò ìsìnkú Sheikh Muyideen Ajani Bello ṣe lọ nílùú Ibadan
6 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Ṣé lóòótọ́ ni eégún Ìpọ̀nríkú gé orí eégún Olóòlù sí Gẹ́gẹ́ ní Ibadan?
6 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Wo ohun tó fa iná tó jó apá kan 'Queen Elizabeth Hall' ní fásítì UI
6 Ọ̀pẹ̀̀ 2024
Kọ̀nténà wó lu mọ́tò ọkọ àti ìyàwó mọ́lẹ̀ nílùú Ogbomoso
28 Bélú 2024
Auxiliary, olórí ẹgbẹ́ awakọ̀ èrò tẹ́lẹ̀ ní ìpínlẹ̀ Oyo fojú ba ilé ẹjọ́ lórí ẹ̀sùn ìjínigbé, ìpànìyàn
28 Bélú 2024
Ẹ jáwọ́ nínú èróńgbà láti yan Iyalode ìpínlẹ̀ Oyo – Olubadan ṣèkìlọ̀
26 Bélú 2024
Àwọn aláàrùn ọpọlọ wà nínú èèyàn mẹwa tó kú nílé alájà tó dà wó ní Ibadan
31 Ọ̀wàrà 2024
Mọ̀ síi nípa àbá fún ìdásílẹ̀ ìpínlẹ̀ Ibadan àti Oyo tuntun
24 Ọ̀wàrà 2024
À ń retí kí wọ́n fi Bobo B sílẹ̀ ní ilé ìwòsàn láàrín ọ̀sẹ̀ kan ní mo gbọ́ ìròyìn ikú rẹ̀ - Mr Latin, ààrẹ ẹgbẹ́ òṣèré TAMPAN
24 Ọ̀wàrà 2024
Èèyàn mẹ́fà jáde láyé nínú ìjàmbá ọkọ̀ ní Ibadan
15 Ọ̀wàrà 2024
8:17
Fídíò,
Ṣé lóòtọ́ làwọn márùn ún kú lẹ̀yìn tí wọ́n jẹ ìpèsè ní ṣọ́ọ̀ṣì kan? Ohun tí ìwádìí wa fi múlẹ̀ nìyí
, Duration 8,17
3 Ọ̀wàrà 2024
Àwọn akẹ́kọ̀ọ́ Fásitì Ibadan ṣe ìwọ́de nítorí àfikún owó ilé ẹ̀kọ́ wọn
20 Owewe 2024
1:00
Orin,
Kò ṣe é má gbọ̀ ọ́
, Duration 1,00
20 Owewe 2024
Aráàlú ká orí èèyàn mọ́ ọkùnrin kan lọ́wọ́ n‘Ibadan, ariwo sọ, Ọlọ́pàá lahùn
14 Ògún 2024
"Tírélà tó sọ ìjánu rẹ̀ nù n‘Ibadan àti ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ń bọ̀ tààrà sínú ṣọ́ọ̀bú mi tí àwa mẹ́rin wà, àwa mẹ́ta moribọ́, abẹ́ tírélà la ti yọ ẹnì kẹrin"
13 Ògún 2024
Ohun tó kù fún mí ni láti ṣiṣẹ́ sin ilẹ̀ Ibadan, àwòkọ́ṣe ńlá ni ohun tó wáyé lónìí jẹ́ -Ladoja
12 Ògún 2024
Ǹjẹ́ Ladoja ṣetán láti dé 'adé páálí' ṣáàjú kí ipò Olubadan tó kàn-án?
9 Ògún 2024
Ìṣájú
Page
7
nínú
27
1
4
5
6
7
8
9
10
27
Tókàn