BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ìbàdàn
Mo mọ ohun tí ẹ̀ ń là kọjá lórí ọ̀wọ́ngógó nàírà – Oyetola sí àwọn ará Osun
16 Èrèlè 2023
Ta ló fá irun ọmọ ọdún méjì nípàkọ́, sín ní gbẹ́rẹ́ nílé ẹ̀kọ́ kan n‘Ibadan?
11 Èrèlè 2023
Ẹ bá wa bẹ Pásítọ̀ Àgbàlá Gabriel kó má gba ilé tó ń kọ́ fún Iya Ibeji Omo Arayele - Ronke Oshodi Oke
10 Èrèlè 2023
Àwọn ọ̀dọ̀ fẹ̀hónú hàn n‘Ibadan, agbófinró tú wọn ká
6 Èrèlè 2023
INEC ṣàlàyé ìdí tó ṣé fí ìfẹ́ hàn sí ọ̀rọ̀ kàn tó takò Peter Obi lórí Ayélujára
6 Èrèlè 2023
Ènìyàn kan kú bí ìfẹ̀hónúhàn lórí ọ̀wọ́n gógó owó Náírà ṣe tẹ̀síwájú nílùú Ibadan lónìí
4 Èrèlè 2023
Ìgbà èwe mi kò dẹrùn, òbí mi kò lówó láti fa iná ọba sílé, ẹ̀ẹ̀kan lọ́dún là ń jẹran adìyẹ -Muyiwa Ademola
28 Sẹ́rẹ́ 2023
Ọwọ́ agbófinró tẹ bàbá tó fipá bá ọmọ rẹ, ọmọ ọdún mọ́kànlá lòpọ̀ nílùú Ibadan
25 Sẹ́rẹ́ 2023
Ilé ìtura Premier Hotel da àwọn òṣìṣẹ́ sílẹ̀ bó ṣe kógbá wọlé báyìí
18 Sẹ́rẹ́ 2023
Sunday Igboho fẹ́ ṣe ìwọ́de n'Ibadan lórí ọkùnrin tó dàwátì 'sọ́wọ́ Amotekun'
4 Sẹ́rẹ́ 2023
2023: Màá pèsè iṣẹ́ tó tó 66,000 tí n bá di Gómìnà ìpínlẹ̀ Oyo – Adelabu
17 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Iléepò, ṣọ́ọ̀bù àti ilégbèé jóná nínú ìjàmbá iná tó wáyé n‘Ibadan
16 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Tinubu yóò fìdí Peter Obi lulẹ ní awọn ilẹ̀ Yorùbá torí Obi kéré sí Tinubu nínú Òṣèlú - Bayo Onanuga
14 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Àdúrà lásán ni mo gbà fún Peter Obi, mi ò ní agbára láti fa ọwọ́ rẹ̀ sókè gẹ́gẹ́ bí ààre títún - Olubadan
13 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Tinubu ṣé ìpàdé pẹ̀lú àwọn ádárì Mùsùlùmí Ibadan, ìlérí tó ṣe fún wọn rèé
12 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Ọkọ̀ ojú irin Abuja sí Kaduna bẹ̀rẹ̀ iṣẹ̀ padà, iléeṣẹ́ reluwé fowó kún Eko sí Ibadan
5 Ọ̀pẹ̀̀ 2022
Ó ń rúgbó bọ̀! Ẹ wo ohun tí ẹgbẹ́ ASUU dá lárà níbi ìwọ̀dé Fásitì Ibadan àti ohun tí wọ́n sọ fún ìjọba
29 Bélú 2022
‘Àjẹkún ìyà yóò jẹ ẹ̀yin aráàlú báa bá ń fi àwọn aláílóye òṣèlú silẹ̀ kí wọ́n máà ṣeé ní Oyo’
29 Bélú 2022
Yóò nira fún APC láti borí Makinde ní Oyo àmọ́ ... – El-Rufai
27 Bélú 2022
Àwọn tí wọ́n ò tíì bí bàbà wọn nígbà tí mo gbé Tinubu jáde ló ń bú mi pé mò ń jowú rẹ̀ – Ayo Adebajo
24 Bélú 2022
Ọ̀pọ̀lọpọ̀ Dókítà, àtàwọn òṣìṣẹ́ wá kọ̀wé fipò sílẹ̀ láti ‘Japa’ lọ sí ìlú Òyìnbó - UCH Ibadan
23 Bélú 2022
Sunday Igboho sọ̀rọ̀ nílú Ibadan, Ó ní k'ọ́mọ Yorùbá lọ fọkàn balẹ̀, òun ń bọ̀ nílé láìpẹ́
17 Bélú 2022
Àwọn agbébọn tú àwọn ọmọdé mọ́kànlélógún sílẹ̀ ní ìpínlẹ̀ Katsina
6 Bélú 2022
Nọ́ọ́si méjì áti òṣìṣẹ́ ààbò méji dèrò iléẹjọ́ fún ẹ̀sùn gigé ẹran ìyá kàn nílé ìwòsàn
31 Ọ̀wàrà 2022
Ìṣájú
Page
12
nínú
27
1
9
10
11
12
13
14
15
27
Tókàn