BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eto Irinna
Afurasí mẹ́jọ tó tẹ ayédèrú ₦98m àti $1.5m wọ gàù àjọ DSS
3 Owewe 2021
Irọ́ ní, Taskforce ló ń gba owó gọbọi lọ́wọ́ awakọ̀ Eko, kìí ṣe àwa - LASTMA
1 Owewe 2021
Mọ̀ nípa ẹ̀ṣẹ̀ mẹ́wàá tí ò lè fi kó sí páńpẹ́ LASTMA ní Eko àti ìjìyà tó tẹ̀lẹ̀ e
28 Ògún 2021
Wo owó bodè tó san, tó bá gbé ọkọ̀ kọjá ní márosẹ̀ Nàíjíríà
12 Ògún 2021
Ọ̀pọ̀ ẹ̀mí bọ́ lọ́jọ́ kejì ọdún Ileya ní márosẹ̀ Ibadan sí Eko
22 Agẹmo 2021
0:51
Fídíò,
Ọkọ̀ tí ń fò, ọ̀nà àbáyọ kan rèé sí ìṣòro 'go slow' lágbègbè rẹ
, Duration 0,51
18 Agẹmo 2021
Ọmọ Naijiria 350 ni ẹ̀mí wọn sọnù nínù ìjàmbá ọkọ̀ ojú omi lọ́dún 2020
15 Agẹmo 2021
7:27
Fídíò,
'Àwọn orí eku àti ohun ìni wa tó bàjẹ l'Ọ́jà Bode toríi Táńkà gáàsì tó ya wọlé kìí ṣe kékéré, ẹ ṣàánú wa o!'
, Duration 7,27
6 Agẹmo 2021
Ẹṣọ́ ààbò ojú pópó fí ìdí ọ̀rọ̀ múlẹ̀, èèyàn mẹ́rin kú mẹ́fà f'arapa nínú ìjàmbá ọkọ̀ tó wáyé ní Ibadan
5 Agẹmo 2021
Ta ló fẹ́ jí Auxilliary gbé ní Ibadan?
30 Òkùdu 2021
A ti fi páńpẹ́ ọba mú ènìyàn mẹ́ta lórí ìpànìyàn tó wáyé ní Iwo Road, Ibadan - Ọlọ́pàá
22 Òkùdu 2021
Ohun tó dára fún ètò ọ̀rọ̀ ajé wá ni láti yá owó fún ṣíṣe ojú pópó wá - Fashola
21 Òkùdu 2021
A ó sọ ibùdókọ̀ ojú irin ìlú Ibadan di gbàgede káràkátà láìpẹ́ - Ìjọba ìpínlẹ̀ Oyo
15 Òkùdu 2021
Wo iye owó tí ìjọba Naijiria ti yá lọ́wọ́ China láti ìgbà tí Ààrẹ Muhammadu Buhari ti gorí àléfà
15 Òkùdu 2021
Ẹ gbé ìbọn fún àwọn ọmọ àjọ FRSC- Emir Ilorin
4 Òkùdu 2021
3:33
Fídíò,
"Aeroplane tó ń lọ, bá mi kí ìyá mi ẹlẹ́kọ" ni mo máa ń kọ láti kékeré láì mọ̀ pé màá di awakọ̀ bàálú'
, Duration 3,33
13 Ẹrẹ̀nà 2021
Baba tó dàbí MC Oluomo láyé yìí kò sí, ẹni tó bá níi, ó ní ohun gbogbo- Ọmọ MC Oluọmọ
4 Ẹrẹ̀nà 2021
Ẹ kó àwọn ọkọ̀ yín tó ti dẹnukọlẹ̀ kúrò lójú popo tàbí kí a gbẹ́sẹ̀lé wọn- FRSC sí àwọn awakọ̀
3 Ẹrẹ̀nà 2021
Owó Taxi ní ìpínlẹ̀ Ondo tí padà sí N50 látí N100 nítorí kò sí gbígba ''tíkẹ́ẹ̀tì'' NURTW mọ́
2 Ẹrẹ̀nà 2021
Ẹ wo èrò àwọn ènìyàn lórí bí Gòmìná Akeredolu ṣe fòfin de NURTW, RTEAN nípínlẹ̀ Ondo
2 Ẹrẹ̀nà 2021
Wọ́n ní ọkọ̀ bàálù NAF tó mú ẹ̀mí ọmọ mi lọ l'Abuja ti lo ọdún 49 láyé - Bàbá Flight Sergent Olasunkanmi
27 Èrèlè 2021
Ẹ leè bẹ̀rẹ̀ sí ni gba afárá Third mainland Bridge padà báyìí, ó ti di ṣísí - Fasola
27 Èrèlè 2021
Àìrìjìnà ni àìrábuké ọ̀kẹ́rẹ́, orí ọ̀kadà ni wọ́n ń gbé òku sí lọ mọ́súárì
10 Èrèlè 2021
Gomina Sanwo-Olu sún ọjọ́ "ṣiṣẹ́ láti ilé" síwájú fún àwọn òṣìṣẹ́ ìjọba
17 Sẹ́rẹ́ 2021
Ìṣájú
Page
13
nínú
17
1
10
11
12
13
14
15
16
17
Tókàn