BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ilu ọba
“Mo ṣetán láti fi ọ̀kan nínú kíndìnrín mi sílẹ̀ fún ọmọ Ekweremadu”
23 Òkùdu 2022
Ìdí tí èmi Pásítọ̀ ṣe ń bu owó tabua fáwọn ọ̀dọ́ ní Ṣọ́ọ̀ṣì mi, tí mo tún ń bá olórin Davido, Portable Zazzu ṣe rèé
23 Òkùdu 2022
Kunle Adeyanju tí ó gun alùpùpù láti London ti balẹ̀ bìbà sí Nàìjíríà
29 Èbibi 2022
Mo fẹ́ wa kẹ̀kẹ́ láti London wá sí Eko fún ìtọrẹ àánú fáwon aláìní
20 Ìgbé 2022
Bí mo ṣe rí iṣẹ́ ní UK rèé lẹ́yìn ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìgbìyànjú - Ọmọ Naijiria sọ ìrírí rẹ̀
19 Ìgbé 2022
Ó seése kí Boris Jhonson àti Rishi Sunak sanwó ìtanràn nítorí wọ́n tàpá sófin kónílé-ó-gbélé
12 Ìgbé 2022
Wo ǹkan tí o kò mọ̀ nípa ESABOD tí òun àti Lizzy Anjorin jọ ń fi omi èpè wẹ ara wọn
7 Ìgbé 2022
Àlàyé rèé lórí bí ayédèrú ìwé ẹ̀rí NYSC ṣe dé ọwọ́ mi - Kemi Adeosun
27 Ẹrẹ̀nà 2022
Ẹ wo àṣírí tó wà nìdìí ìròyìn pé ìjọba Gẹ̀ẹ́sì kò fún ọmọ Nàìjíríà ní “visa” mọ́?
18 Ẹrẹ̀nà 2022
Wo ìdí mẹ́ta tí Buhari fi ń rìnrìnàjò lónìí yàtọ́ sí pé ó ń lọ fún ìtọ́jú ara rẹ̀ ní London
1 Ẹrẹ̀nà 2022
UK fófin de bánkì márùn ún pẹ̀lu olówó Russia mẹ́ta torí làásìgbò Ukraine
23 Èrèlè 2022
Àwọn aláṣẹ UK ti ṣèkìlọ̀ kónílé gbélé fún àwọn ènìyàn nítorí ìjì líle
19 Èrèlè 2022
Ọmọ ọdún 18 dèrò àtìmọ́lé lórí ẹ̀sùn pẹ ó gún akẹgbẹ́ lọ́bẹ pa
15 Èrèlè 2022
Àjà ilé ọtí dàwó ní London, mẹ́tàlá nínú àwọn oníbàárà farapa
14 Èrèlè 2022
Kọmísánnà ọlọ́pàá ní London kọ̀wé fi ipò sílẹ̀ torí ìkéde a kò nígbẹkẹ̀lé nínú rẹ mọ́
12 Èrèlè 2022
Ọbabìnrin Elizabeth kéde pé kí Camilla di ayaba tí ọkọ rẹ, Charles bá gun orí ìtẹ́
6 Èrèlè 2022
Agbára ṣì wà lọ́wọ́ Boris Johnson bo tilẹ̀ jẹ́ pé àwọn òṣìṣẹ́ rẹ̀ n fi iṣẹ́ sílẹ̀
5 Èrèlè 2022
Ilé aṣòfin n rẹkẹ, Boris Johnson takú, tá ní yóò bóri lórí awuyewuye ''party'' ọjọ́ ìbí?
27 Sẹ́rẹ́ 2022
Ọ̀gá ọlọ́pàá tó ń wo ìhòhò obìnrin dèrò ẹ̀wọ̀n ọdún mẹ́ta
21 Sẹ́rẹ́ 2022
0:59
Fídíò,
Ìwádìí ti fihàn pé Ajá n gbọ́ òórùn àìsàn ibà
, Duration 0,59
4 Sẹ́rẹ́ 2022
Golí Super Falcons Nàìjíríà tẹ́lẹ̀ Rachael Ayegba di awakọ̀ bọ́ọ̀sì ní UK
11 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Ìgbésẹ̀ láti dínà arìnrìnàjò ọmọ Nàìjíríà sí UK yóò da ètò rú fáwọn tó fẹ́ bá ẹbí wọn ṣe Kérésìmesì ní UK
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Àwọn ẹ̀yà kan rèé tó pe iléeṣẹ́ Facebook lẹ́jọ́, wọ́n ń bèrè $150b owó gbà mábìnú
7 Ọ̀pẹ̀̀ 2021
Wo ọ̀nà táwọn olólúfẹ́ Baba Suwe ní London àti Manchester fẹ́ gbà ṣẹ̀yẹ ìkẹyìn fun
29 Bélú 2021
Ìṣájú
Page
9
nínú
16
1
6
7
8
9
10
11
12
16
Tókàn