BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Lilo oogun
Báyìí ni o ṣe lè fi orúkọ oògùn tàbí àgbo rẹ sílẹ̀ lábẹ́ àjọ NAFDAC
4 Agẹmo 2020
6:35
Fídíò,
Àṣírí tú, è wọ àwọn dókítà tó ń ta ayédèrú oògùn Coronavirus
, Duration 6,35
29 Òkùdu 2020
Ọwọ́ NDLEA tẹ àádọ́jọ èèyàn tó gbé oògùn olóró l‘Ondo
26 Òkùdu 2020
Ṣé YouTube ń jèrè nínú lílo ayédèrú fídíò ìwòsàn ààrùn jẹjẹrẹ?
16 Èbibi 2020
0:59
Fídíò,
Àjọṣepọ̀ wo ló wà láàrín Coronavirus àti Chloroquine? Ìdáhùn nìyíì
, Duration 0,59
26 Ẹrẹ̀nà 2020
Ṣé òògùn Chloroquine lè dènà ààrùn Coronavirus bí?
19 Ẹrẹ̀nà 2020
Igbó wúlò fún ìwòsàn ara àmọ́ ẹ kọ́ iléeṣẹ́ tó le è fi ṣe òògùn - Ẹgbẹ́ Dókítà
5 Èrèlè 2020
Pope Francis wọ́gilé òfin tó n dáàbò bo àlùfáà tó bá bá ọmọdé l'òpọ̀
17 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Òògùn tọ́jọ́ fẹ́ lọ lórí wọn ni àjọ SACA ń rà lábẹ́ àkóso aya Ajimobi - Seyi Makinde
6 Bélú 2019
2:30
Fídíò,
Ìbẹ̀rẹ̀ mi kò rọrùn rárá, omi máa ń bọ́ lójú mi tí mo bá rántí àkókò náà - Small Doctor
, Duration 2,30
28 Ọ̀wàrà 2019
2:29
Fídíò,
Wo àwọn àkókò tó yẹ ko sàìsàn, tí ara rẹ yóò fì tètè dá
, Duration 2,29
20 Ọ̀wàrà 2019
Ajọ Amnesty International ní kò dín ní 119 ọmọ Nàìjíríà ti wọ́n ti gba ìdájọ́ ikú ní Malaysia
14 Ọ̀wàrà 2019
Ilé-isẹ́ ìpòogùn Johnson & Johnson san biliọnu 8 dọ́là fún ẹni tóògùn gbòdì lára rẹ̀!
10 Ọ̀wàrà 2019
Òògùn olóró tí àwọn ọmọ Naijiria ń tà ló fa ìkọlù - South Africa
6 Owewe 2019
Ìkúnlẹ̀ àbiyamọ o! Saudi fẹ́ gbẹ̀mí 23 ọmọ Nàìjíríà tó gbé òògùn olóró
25 Ògún 2019
Afurasí méjì fi áńbúláǹsì kó Tramadol N60m wọlé l'Apapa
17 Agẹmo 2019
Àlàyé rèé lórí ìdí tí ìyá mi fi sọ fáráyé pé mo ti kú
5 Agẹmo 2019
6:55
Fídíò,
'A máa ń fí oògùn olóró 'ginger'ká tó ka ẹsẹ bíbélì ni ṣọ́ọ̀ṣì'
, Duration 6,55
26 Òkùdu 2019
2:48
Fídíò,
Òògùn ikọ́ olómi Codeine dùn àmọ́ ewu ni
, Duration 2,48
1 Èbibi 2018
Ìṣájú
Page
6
nínú
6
1
2
3
4
5
6