BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ajọ ECOWAS
Mó tí gbáradì kí Naijiria gbé ipò àgbà ní ilẹ̀ Afrika – Tinubu
2 Agẹmo 2023
Ìrọ́ ìbọn ń dún lákọ láti gba ìjọba padà lọ́wọ́ ológun tó gbàjọba Burkina Faso
1 Ọ̀wàrà 2022
Wo orílẹ̀èdè míì l‘Áfíríkà tí ìfipá gbàjọba tún ti ń rúgbó bọ̀
10 Èrèlè 2022
Àjọ ìṣọ̀kan ilẹ̀ Àdúláwọ̀ fòfin de Burkina Faso lórí ìdìtẹ̀gbàjọba
1 Èrèlè 2022
ECOWAS f'òfin de àwọn ológun tó dìtẹ̀ gbàjọba ní Guinea
17 Owewe 2021
'Lábẹ́ òfin àjọ ECOWAS, kó ṣééṣe kí Benin Republic jọ́wọ́ Sunday Igboho fún Nàìjíríà'
30 Agẹmo 2021
Ẹ wo ìgbà mẹ́rin tí Ààrẹ Buhari ti tàpá sí òfin orílẹ̀-èdè Nàíjíríà
5 Èrèlè 2021
Ààrẹ Akufo-Addo la Mahama mọ́lẹ̀ wọlé ìbò ààrẹ Ghana fún sáà kejì
9 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Àjọ ECOWAS yan Aàrẹ Ghana, Nana Akufo-Addo gẹgẹ bíi aàrẹ tuntun
7 Owewe 2020
Ìtàn ayé Henry Fajemirokun, olówó tó fi owó mọ Olúwa àti ènìyàn
9 Agẹmo 2020
13:16
Fídíò,
Ẹ wá wo igi tó n ṣẹ̀jẹ̀
, Duration 13,16
9 Ẹrẹ̀nà 2020
Àǹkóò àrùn coronavirus dé orílẹ̀èdè Togo
7 Ẹrẹ̀nà 2020
Ààrẹ Buhari ti ṣàlàyé ìdí tí kò ṣe tíì ṣí ibodè tó tì pa
24 Èrèlè 2020
Wo àtúpalẹ̀ ìlànà tuntun nípa gbígba físà Nàíjíríà tí Buhari gbé jáde
5 Èrèlè 2020
'A kẹ̀yìn sí Ivory Coast, owó yín ò lè máa jẹ́ "eco" táa ti mú fún àjọná owó ECOWAS'
18 Sẹ́rẹ́ 2020
Buhari dá orílẹ̀èdè Libya lẹ́bi fún ètò ààbò tó mẹ́hẹ l'Afrika
22 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
China, Nàìjíríà, kò s'áyè òwò mọ́ ní Ghana! - Ààrẹ Akufo-Addo
16 Ọ̀pẹ̀̀ 2019
Àwọn orílẹ̀-èdè tí ààrẹ Buhari ti lọ láàrin ọdún márun
3 Bélú 2019
Ìgbáyé-gbádùn ọmọ Nàìjíríà ní South Afrika ló jẹwá lógún- Buhari
3 Ọ̀wàrà 2019
Orìlẹ-èdè mẹrindínlọgbọn tí ọmọ Nàìjíríá lè wọ̀ láì ní àṣe ìwé ìgbélùú
2 Ọ̀wàrà 2019
Adigunjalè kó ẹrọ amọhùnmáwòrán méjì lọ níle ọga Ọlọpaa
25 Owewe 2019
Ṣé lóòtọ́ ni àdó olóró bú níléeṣẹ́ ìjọba South Africa tó wà nílùú Abuja?
7 Owewe 2019
Ìjọba ló ń ṣe kóríyá fún àlàfo ńlá láàrin ọlọ́rọ̀ àti mẹ̀kúnnù - Oxfam
9 Agẹmo 2019
Àǹfàní n bẹ́ fun Naijiria nínú àdéhùn okòwò ní Afrika, AfCFTA ṣugbọ́n...
7 Agẹmo 2019
Ìṣájú
Page
3
nínú
4
1
2
3
4
Tókàn