BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eto Ifowopamọ
Mọ̀ síi nípa Olaolu Martins ọ̀kan lára olùdásílẹ̀ ilé oúnjẹ Bukka Hut tó ṣáláìsí
29 Owewe 2022
Ẹgbẹ́ CAN foríjin ilé ìfowópamọ́ Sterling, ìdí rèé
9 Èbibi 2022
Mo dúpẹ́ ó! Mo bẹ́ orí fún gbogbo àgbẹ̀ àti olùfọkànsìn tó ń dáwó fọ́ọ̀mù Ààrẹ fún mi àmọ́ ẹ jẹ́ n lo óògùn ara mi - Emefiele
7 Èbibi 2022
Owó gọbọi tí Nàíjíríà àti orilẹ̀èdè míì ní àgbáyé pàdánù torí wọn ti ojú òpó ayélujára
13 Sẹ́rẹ́ 2022
Ẹ̀mí Ọlọ́pàá àti ọ́ọ́físà àjọ ẹ̀ṣọ́ ojú pópó bó níbi idigunjale Banki tó ṣẹ̀ṣẹ̀ wáyé ní Aramoko Ekiti
30 Bélú 2021
Ọ̀gá báńkì rẹ́wọ̀n he torí ó fi N219m owó oníbàárà kọ́ ilé, ra ilẹ̀
3 Bélú 2021
Buhari kíyèsára, gbèsè Naijiria pọ̀ ju owó tó ń pa wọlé lọ - AfDB
12 Ọ̀wàrà 2021
Ọlọ́pàá, Amotekun àti figilanté kán lu igbó láti wá àwọn tó pa ọlọ́pàá méjì ní báńkì Iragbiji, Osun
29 Owewe 2021
Ìjọba ìpínlẹ̀ Eko buwọ́lu òfin máfi ẹranjẹko láàrín ìlú àti VAT
9 Owewe 2021
Adigunjalè kọlu ''bullion van'' tó gbówó l'Ondo fún ìgbà kẹ́rin lóṣù méjì, èèyàn méjì tún kú
27 Ògún 2021
'Pẹ̀lú ìbànújẹ́ lá fi sìn ọkọ, ẹ̀gbọ́n àti alájọṣiṣẹ́pọ̀ Dauda, ọlọ́pàá tó bá ìdigunjalè Iree lọ'
7 Ògún 2021
Àlàyé rè é lórí bí o ṣe lè gbá owó ìrànwọ́ N50bn COVID-19 tí CBN gbé jáde
21 Òkùdu 2021
Wo bí òfin owó sísan USSD tuntun tí báńkì CBN ṣe, ṣe kàn ọ́
17 Ẹrẹ̀nà 2021
Wo àdánù tó wà nínú gbígba ayédèrú áápù fún ìforúkọsílẹ̀ NIN lórí ayélujára
12 Sẹ́rẹ́ 2021
Àmúlò ẹ̀rọ POS fun òwò ṣíṣe, ṣé ó tọ̀nà nínú Islam àbí bẹ́ẹ̀ kọ́?
12 Sẹ́rẹ́ 2021
Àfàìmọ̀ ká máa dá ìforúkọsílẹ NIN dúró tórí ewu coronavirus- Mamora
11 Sẹ́rẹ́ 2021
Adarí báǹkì FCMB wọ̀ gàù torí ẹ̀ṣùn àjọṣepọ̀ pẹ̀lú òṣìṣẹ́ àbilékọ
2 Sẹ́rẹ́ 2021
NIMC registration portal: Wo ọ̀nà tí o le gbà rí fọ́ọ̀mù ìforúkọsílẹ̀ fún NIN rẹ gbà àti àwọn ibùdó ìforúkọsílẹ̀ lágbáyé
22 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
Àádọ́ta Náírà tí báńkì ń yọ nínú owó ìpamọ́ oníbàárà kò tọ̀nà - Iléejọ́
12 Ọ̀pẹ̀̀ 2020
'Àwọn ọlọ́pàá ti bẹ́ síta láti ṣàwárí àwọn olè 30 tó jówó kó lọ ní Union Bank l'Ondo'
28 Bélú 2020
Àwọn ọmọ Naijiria kó owó wọn kúrò ní Access Bank lẹ́yìn tó gbẹ́sẹ̀lé àpò owó àwọn olùwọ́de EndSARS
17 Bélú 2020
Ṣé o mọ̀ pé o leè forúkọ̀ iléeṣẹ́ rẹ̀ sílẹ̀ lọ́fẹ̀ẹ́? Oníṣẹ́ àdáni 250,000 ni ìjọba ṣe ìlànà yìí fún
28 Ọ̀wàrà 2020
Ẹ yé parọ́ kiri! Orílẹ̀-èdè Amẹrika kò ṣọ́ wọlé-wọ̀de mi àti ìdílé mi- Atiku fèsì
24 Owewe 2020
Wo àwọn báńkì tó wà lẹ́yìn àwọn olówó èlé bí MMM
21 Owewe 2020
Ìṣájú
Page
5
nínú
6
1
2
3
4
5
6
Tókàn