BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Iyipada Akọ-sabo ati Abo-sakọ
3:42
Fídíò,
Yorùbá kò tako ìwà kí akọ máa fẹ́ akọ, ẹ fi ilẹ̀ Gabon ṣe àwòkọ́ṣe - Bisi Alimi
, Duration 3,42
1 Agẹmo 2020
"Àbámọ̀ ló gbẹ̀yìn bí mo ṣe yípadà láti obìnrin sí ọkùnrin, ń kò bá tí ṣe bẹ́ẹ̀"
2 Ẹrẹ̀nà 2020
Àwọn ará South-Africa yarí nítorí torí gbọ̀ngàn kọ̀ ìgbéyàwó abo-sábo
21 Sẹ́rẹ́ 2020
Ìgbéyàwó ọkùnrin s'ọ́kùnrin, obìnrin s'óbìnrin ti di òfin ní Northern Ireland
19 Sẹ́rẹ́ 2020
Imam tó fẹ́ ọkùnrin míì níyàwó forí kó ìjìyà òfin
13 Sẹ́rẹ́ 2020
Kano: À ti fa àwọn oníbalòpọ̀ akọsákọ tí a mú le òbi wọ́n lọ́wọ́- Ọlọpàá Hisbah
6 Sẹ́rẹ́ 2020
Ìjà ìgboro rèé o, ṣe bí ọkùnrin ni Bobrisky ṣe bá ọkùnrin ẹgbẹ́ rẹ̀ jà ní?
22 Ọ̀wàrà 2019
Ìdí rèé tí mo fi ṣẹ̀ṣẹ̀ sọ̀rọ̀ lẹ́yìn tí wọ́n fipá bámi lopọ̀ lọ́mọ ọdún méje lọ́gọ́ta ọdún sẹ́yìn-Eli
12 Ọ̀wàrà 2019
Ìṣòro Nàíjíríà kọjá kí Bobrisky àtàwọn ẹlẹgbẹ́ rẹ̀ dá ní ilé ìgbọ̀nsẹ̀ lọ́tọ̀"
9 Ọ̀wàrà 2019
Èèmọ̀ rèé! Àṣírí ilé tí wọ́n ti ń fipá bá àwọn ọmọdékùnrin lò tú síta
27 Owewe 2019
Kí ni ó gbé ọlọ́pàá dé ibi àjọ̀dún ọjọ́ ìbí i Bobrisky?
1 Owewe 2019
Ìṣájú
Page
4
nínú
4
1
2
3
4