BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ipinlẹ Ondo
Ẹ gbọ́ òhun tí àwọn olùdíjé sípò gómìnà nípínlẹ̀ Ondo sọ nípa Bàbá ìsàlẹ̀...
26 Owewe 2020
Bí PDP ṣe na APC lálùbami ní Edo, bẹ́ẹ̀ ni yóò ṣẹlẹ̀ ní Ondo- PDP
21 Owewe 2020
Wo ọjọ́ tí wòlíì Sotitobire yóò gba ìdájọ́
18 Owewe 2020
Àìsí iṣẹ́ nígboro lọ̀pọ̀ ọ̀dọ́ fi fẹ́ gba iṣẹ́ Amotekun - Toogun
10 Owewe 2020
Aṣòfin méje yarí mọ́ Akeredolu lọ́wọ́ torí ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ tí kò pín fún wọn
8 Owewe 2020
Tinubu, yé é sọ̀rọ̀ abẹ́lẹ̀, bọ́ sí gbangba láti bèèrè àtúntò Nàíjíríà lọ́dọ̀ Buhari - Afẹnifẹrẹ
6 Owewe 2020
Àwọn ará ìlú Ikarẹ Akoko ń ṣọ̀fọ̀ Ọba Adegbite, Ọwá Ale Ikarẹ tó wàjà
2 Owewe 2020
Irọ́ ni, kò sí olóyún nínú àwọn tí Tírélà pa ní Ondo ṣùgbọ́n awakọ̀ ti sá lọ- Ọlọ́pàá Ondo
30 Ògún 2020
'Gómìnà Akeredolu ló wà nídí ìgbésẹ̀ yíyọ igbákejì rẹ̀, ìdí wàhálà wa nìyí'
29 Ògún 2020
Akeredolu ń fẹ́ kí wọ́n dìbò fún òun ló jẹ́ kó ṣàdínkù owó ilé ìwé AAUA - Akẹ́kọ́ọ̀ AAUA
28 Ògún 2020
3:53
Fídíò,
Ǹjẹ́ o leè fẹ́ ẹni tó bá ń jẹ ẹran ajá?
, Duration 3,53
23 Ògún 2020
Deji Akure pàṣẹ kí wọ́n ti gbogbo ọjà pa fún ọjọ́ méjì, ohun tó fàá nìyí
21 Ògún 2020
Mo ní ọ̀rẹ́kùnrin àmọ́ n kò le ṣe abiyamọ gẹ́gẹ́ bí Adelé - Moyinolouwa Falowo
16 Ògún 2020
Ilé ẹjọ́ ju ọmọ ìjọ tó fi ìpá bá ọmọ pásítọ̀ rẹ̀ sùn ní ìpínlẹ̀ Ondo sí ẹ̀wọ̀n gbére
14 Ògún 2020
‘Àwọn òlóṣèlú kò ní ìwà ọmọlúwàbí ló jẹ́ kí wọ́n má a lọ láti ẹgbẹ́ òṣèlú kan lọ sí òmìràn’
12 Ògún 2020
Wo àwọn tó ń fẹ́ kí Agboola Ajayi fi ẹgbẹ́ PDP sílẹ̀
4 Ògún 2020
Ṣé Fulani daran-daran ni àwọn tó n jí ènìyàn gbé ní ìpínlẹ̀ Ondo?
18 Ọ̀pẹ̀̀ 2018
Akeredolu yan ọmọ Ilajẹ gẹ́gẹ́ bíi igbákejì rẹ̀ tí wọ́n yóò jọ díje dupò ní Ondo
28 Agẹmo 2020
Àwọn ọmọ ogun ilẹ̀ Nàìjíríà dóòlà ẹ̀mí ẹni méjì ní Owena ní Ondo
25 Agẹmo 2020
Pásítọ̀ ìjọ Sotitobire padà yọjú sílé ẹjọ́ lónìí, àbọ̀o rèé...
22 Agẹmo 2020
Mo ti bẹ̀rẹ̀ sí ń bá àwọn tí a jọ díje nínú ìdìbó abẹ́lé sọ̀rọ̀ kí àláàfíà léè jọba - Akeredolu
21 Agẹmo 2020
Yahaya Bello ni alága ìgbìmọ ìdìbò abẹ́lé gómìnà ìpińlẹ̀ Ondo
16 Agẹmo 2020
APC kò ni ṣe ìdìbò nípínlẹ̀ Ondo ti ìgbìmọ̀ bá yọ mi kúrò nínú ìdíje- Segun Abraham
14 Agẹmo 2020
Coronavirus tún gbẹ̀mí dókítà míì l'Ondo
9 Agẹmo 2020
Ìṣájú
Page
30
nínú
36
1
27
28
29
30
31
32
33
36
Tókàn