BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹ̀kún omi
Ènìyàn 80 ló ti d'òkú nítori òjò àrọ̀rọdá tó fa omí yalé agbara ya sọọbù
17 Agẹmo 2021
Àgbàrá òjò gbé alága àdúgbò àti èèyàn méjì mìí lọ nílùú Ibadan
28 Ọ̀wàrà 2020
4:10
Fídíò,
Ọmọ méjì ò sọnù nínú àgbàrá òjò o! Ọ̀tọ̀ lọ̀rọ̀ táa ń pè yín sí - Aráa Ketu
, Duration 4,10
16 Owewe 2020
Ẹ̀kún omi ń bọ̀ yanturu nílẹ̀ Yoruba, ẹ̀yin gómìnà, ẹ gbaradì - NEMA ń lọgun
11 Agẹmo 2020
Ẹ̀kún omi ṣọṣẹ́ ní Ogun, ìjọba yarí láti wó ilé ojú odò
6 Agẹmo 2020
2:13
Fídíò,
Aráàlú Eko, ẹ gbáradì fún omíyalé!
, Duration 2,13
1 Agẹmo 2020
Wo odò tí wọ́n ti rí Aishat tí àgbárá òjò gbé lọ ní Eko
25 Òkùdu 2020
Ìlànà ìjìnàsíraẹni 'social distancing' forí ṣánpọ́n bí ìrun Jímọ̀ ṣe bẹ̀rẹ̀ padà ni Ilorin
19 Òkùdu 2020
5:23
Fídíò,
Mo sá kúrò nílé tí mo yá mílíọ̀nù 17 kọ́ ní Àkútè- Bayo Okeowo
, Duration 5,23
24 Ọ̀wàrà 2019
Ẹ̀kún omi mú ọ̀pọ̀ ẹ̀mí lọ l‘Eko torí adágún odò tí wọn ṣí ní Abẹokuta
23 Ọ̀wàrà 2019
1:58
Fídíò,
Ẹ̀kún omi lé ọ̀pọ̀ onílé ní àdúgbò Isheri ní Eko
, Duration 1,58
21 Ọ̀wàrà 2019
Kí ló ń fa ìjàmbá omíyale ní Naijiria?
18 Ọ̀wàrà 2019
Omiyalé ní Ghana, èèyàn 28 dolóògbé!
18 Ọ̀wàrà 2019
Ìjọba Ondo kéde ìsimi ọ́sẹ̀ mẹ́ta fún àwọn ilé ìwé to lùgbàdì omíyalé!
13 Ọ̀wàrà 2019
Àwòrán bí ẹ̀kún omi ti ṣọṣé l'Eko àtàwọn ìlú míì nílẹ̀ Yorùbá rèé
13 Ọ̀wàrà 2019
Omíyalé àgbàrá ya ṣọ́ọ̀bù, ilé mẹ́ta wó, èèyàn mẹ́rin kú l'Eko
12 Ọ̀wàrà 2019
Mo gbàgbọ́ pé ọmọ mi kò kú, mo ṣì ń wá a - Bàbá Akẹ́ẹ̀kọ́ fásitì Akungba
9 Ọ̀wàrà 2019
Bàbá ọlọ́mọ méjì kú sínú àgbàrà òjò
28 Owewe 2019
A ti kọwé sí ìjọba àpapò làti pe agbaṣèṣe odò Asa padà- Gomina Kwara
19 Owewe 2019
Omíyalé àgbàrà ti ya ṣọ́ọ̀bù ní Niger
8 Owewe 2019
Àwọn ọ̀nà ti ẹ lè gbà kojú omí yale àgbára ya ṣọọbù
8 Ògún 2019
Ìṣájú
Page
4
nínú
4
1
2
3
4