BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Ẹsin
Ẹ̀sọ̀pẹ̀lẹ́ ló yẹ kóo fi dá sí ìpèníjà ààbò Nàìjíríà - Ìjọba àpapọ̀ rọ Trump
6 Bélú 2025
Wo ohun tí orílẹ̀èdè China pinnu láti ṣe bí orílẹ̀èdè kankan bá da ètò ìdàgbàsókè tó ń wáyé ní Nàìjíríà rú
5 Bélú 2025
Kí ni ìtumọ̀ ìpanirun tí Trump lò fún ẹ̀sùn pípa àwọn Kristẹni ní Naijiria?
4 Bélú 2025
Ǹjẹ́ Améríkà lẹ́tọ̀ọ́ láti kọlu Naijiria lórí ẹ̀sùn tó ń gbé síta pé àwọn kan ń gbogun ti Krìstẹ́nì níbẹ̀?
3 Bélú 2025
Ìfẹ́ látinú àtìmọ́lé! Mùsùlùmí Ọmọ Afganistan fẹ́ ọmọ ẹ̀yà Jew lábẹ́ ìṣàkóso Taliban
26 Ọ̀wàrà 2025
3:48
Fídíò,
Ìdí tí mo fi bẹ̀rẹ̀ ìrìnàjò ọdún 22 láti tú Quran sí èdè Yorùbá – Daud Awwal
, Duration 3,48
22 Ọ̀wàrà 2025
Kókó pàtàkì nípa ìtàn ayé Uma Ukpai, ajíhìnrere tí ikú rẹ̀ ń jà ràìnràìn lórí ayélujára
14 Ọ̀wàrà 2025
Àṣẹ Ọlọ́run kọ́ ni fífẹ́ ju ìyàwó kan lọ-Adewale Ayuba
12 Ọ̀wàrà 2025
Ìdí tí mi o fi gbìyànjú láti sọ Oluremi Tinubu ìyàwó mi di mùsùlùmí - Ààrẹ Tinubu
8 Ọ̀wàrà 2025
Ààrẹ Tinubu pàṣẹ kí àjọ alálàájì wá ọ̀nà láti dín owó Hajj ọdún 2026 kù láàrin ọjọ́ méjì
7 Ọ̀wàrà 2025
Òpó ṣọ́ọ̀ṣì wó lulẹ̀, èèyàn 30 kú, ọ̀pọ̀ farapa
2 Ọ̀wàrà 2025
Àdínkù bá owó Hajj, wo iye tí Alálàájì kan yóò san lọ sí Mecca ní 2026
28 Owewe 2025
Kí ló fà á tí pásítọ̀ yìí fi pín kọ́mú fún àwọn obìnrin tó wá jọ́sìn láì wọ kọ́mú?
23 Owewe 2025
Ìpínlẹ̀ Niger ní àwọn oníwàásù gbọdọ̀ máa gbàṣẹ kí wọ́n tó ṣe ìwáásù, kí ni òfin sọ?
16 Owewe 2025
Ta a ni pásítọ̀ ọmọ Nàìjíríà tó ń pa owó gọbọi lórí ìsìn ìjọ rẹ̀ táwọn èèyàn ń wò lórí YouTube?
13 Owewe 2025
Ọlọ́run ló ní kí n má lọ ṣọ́ọ̀ṣì mọ́, mi ò sì le è dí ọmọ mi tó bá fẹ́ di mùsùlùmí lọ́wọ́ - Yemi Solade
12 Owewe 2025
Nǹkan àràmàǹdà méje tó ṣẹlẹ̀ lásìkò tí wọ́n bí Anabi Muhammad
5 Owewe 2025
Kí ni 'Maulud Nabiy' àti ìdí tí èrò àwọn Mùsùlùmí fi yàtọ̀ lóríi rẹ̀?
5 Owewe 2025
Kí ni òfin Islam sọ nípa ìpànìyàn nítorí sísọ ọ̀rọ̀ òdì sí Anabi?
1 Owewe 2025
Niger: Wọ́n dáná sun obìnrin tí wọ́n ló sọ̀rọ̀ òdì sí ẹ̀sìn Islam
31 Ògún 2025
Wọ́n hú okú èèyàn mẹ́sàn-án jáde l'áginjù pásitọ̀ tí àwọn ọmọ ìjọ rẹ́ n gbààwẹ̀ láti dé ọ̀run
25 Ògún 2025
Awuyewuye lórí bí wọ́n ṣe fi orúkọ Victor Osimhen sọ mọ́ṣálááṣí, àwọn mùsùlùmí ní àbùkù ńlá ni
16 Ògún 2025
Kí ló fa gbas-gbos láàrín Pásítọ̀ Fatoyinbo ìjọ COZA, ìjọ CAC àti ẹbí, Apostle Ayo Babalola?
15 Ògún 2025
Arugba ti dé ojúbọ odò Osun níbi ayẹyẹ àṣekágbá ọdún Osun Osogbo 2025
8 Ògún 2025
Ìṣájú
Page
4
nínú
35
1
2
3
4
5
6
7
8
35
Tókàn